Xin hỏi về thuốc cho windows XP | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin hỏi về thuốc cho windows XP

QuangIT159

Gà con
cảm ơn bạn đã chia sẻ, Thứ 2 mình lên công ty rồi nhập thử xem thế nào. Vì đặc thù các phần mềm đã cài đặt nên không thể cài hoặc ghost bản khác được
bạn đã giải quyết đc vấn đề này chưa? mình cũng gặp trường hợp tương tự nhưng chưa giải quyết được, nếu bạn đã giải quyết được rồi, xin bạn chia sẻ cho mình với nhé!

QuangIT159

Gà con
Bạn làm lại cái lệnh 1 lần nữa xem sao
mình vẫn làm như thế nhưng ko được, khi đăng nhập vào màn hình login vẫn báo lỗi còn 3 ngày activate, nhưng bỏ qua bước đó thì login vào máy kiểm tra lại bảo đã được activate.

alleluia

Búa Gỗ Đôi
bạn đã giải quyết đc vấn đề này chưa? mình cũng gặp trường hợp tương tự nhưng chưa giải quyết được, nếu bạn đã giải quyết được rồi, xin bạn chia sẻ cho mình với nhé!
Chào bạn, mình xài thuốc của bên Hàn Quốc & đã thành công. tuy nhiên thuốc này bị mấy phần mêm antivirus báo nên mình không tiện share. Mình dùng tool có tên là : A.I_1003H

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Hiểu và thông cảm nổi khổ của bác chủ, mà đây mới chỉ 1 là phần lisence Windows XP.
Thêm 1 phần nhức răng không kém, hay là bất khả thi là XP chạy được trên phần cứng hiện thời.

Thậm nguy, mình đã gặp cả 2 múc độ trên, tuy mức độ khó so với bác chủ thì nhỏ hơn nhiều, do quy mô của mình 4-5 group tầm 100 PC.
Thiện tai.

QuangIT159

Gà con
Chào bạn, mình xài thuốc của bên Hàn Quốc & đã thành công. tuy nhiên thuốc này bị mấy phần mêm antivirus báo nên mình không tiện share. Mình dùng tool có tên là : A.I_1003H
bạn có thể nén file về dạng .rar gởi vô mail [email protected] hoặc zalo 0905917104 cho mình xin file với được không? mình đã tìm thử nhừn không tải được tool đó.

alleluia

Búa Gỗ Đôi
Windows Loader sẽ giải quyết đc vấn đề bạn đang mắc phải nha
Mình sử dụng & không được

MrTOMTOM

Gà con
Chào bạn!
Mình cũng có máy dùng Winxp 32bit và đang dính ngay màn hình active không đang nhập vào windows được .
Mong bạn giúp đỡ
Cảm ơn !

alleluia

Búa Gỗ Đôi
Chào bạn!
Mình cũng có máy dùng Winxp 32bit và đang dính ngay màn hình active không đang nhập vào windows được .
Mong bạn giúp đỡ
Cảm ơn !
Chào bạn, nếu như máy không phải là production thì mình nghĩ bạn nên xài bản ghost đi cho tiện.