Hỏi/ Thắc mắc - Xin đề thi cuối kỳ môn Hệ Điều Hành của các trường Đại Học.. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin đề thi cuối kỳ môn Hệ Điều Hành của các trường Đại Học..

revolX

Rìu Sắt
Chào các anh/chị/bạn,

Hiện tại em/mình đã sưu tập được một số đề thi cuối kỳ của trường Đại học Bách Khoa rồi mà em/mình muốn thử sức với các đề thi của các trường Đại Học/Cao Đẳng khác như KHTN, UIT, hay bất cứ trường nào cũng được nên anh/chị/bạn cứ chia sẻ bên dưới giúp em/mình với ạ.

Em/Mình cảm ơn các anh/chị/bạn rất nhiều ạ..

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Chào các anh/chị/bạn,

Hiện tại em/mình đã sưu tập được một số đề thi cuối kỳ của trường Đại học Bách Khoa rồi mà em/mình muốn thử sức với các đề thi của các trường Đại Học/Cao Đẳng khác như KHTN, UIT, hay bất cứ trường nào cũng được nên anh/chị/bạn cứ chia sẻ bên dưới giúp em/mình với ạ.

Em/Mình cảm ơn các anh/chị/bạn rất nhiều ạ..
Mình gửi bạn nhé:
LINK DOWNLOAD: Đề thi cuối kỳ môn Hệ điều hành - Hanoi University of Science and Technology

Sửa lần cuối: