Nhờ tư vấn - Xin bản Ghost Win 10 siêu rút gọn. | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Xin bản Ghost Win 10 siêu rút gọn.

koyla

Gà con
Chào bạn, nếu mình không lầm thì WinNT setup chỉ được thực hiện trên ổ đĩa mang chuẩn GPT thôi mà, còn bạn thêm câu chỉ dùng file ghost thì đc tức là ổ đĩa bạn đang ở định dạng MBR , bạn thử gửi ảnh định dạng ổ cứng lên để mọi người đoán cho chính xác bệnh(Có thể dùng phần mềm Partition Wizard Professional)
ông xạo vừa thôi, đâu phải gpt mới dùng winnt đc,tôi dùng winnt cài ầm ầm mbr

koyla

Gà con
Này cũng là file .iso luôn. Cho mình xin file .gho với :<
ông gà thế nhỉ file iso cài ngon lành hơn file .ghost nhiều. mà giờ ai ghost bằng file .ghost nữa đâu.
bác pm tôi,t chỉ cho cài ko bao giờ lỗi dùng usb luôn.win 10 luôn

koyla

Gà con
máy ông mà yếu quá,hãng nó ko update drive lên windows 10 thì cứ dùng windows 7 cho ổn định ông ạ

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
chả hiểu mấy ông nghĩ gì đi dùng bản lts của windows 10, máy dành cho atm,máy pos
bản home vs pro ngon thế ko sài :D
Nghĩ gì thì chỉ người xài mới hiểu được, chú nghĩ chú thông minh hơn các thành viên trong diễn đàn và người tạo ra sản phẩm để chia sẽ với mọi người sao? những điều chú tìm hiểu không hẳn người khác không biết, đơn giản là họ không thích nói, tuỳ vào nhu cầu của từng người, mới biết 1 chút kiến thức rồi đi bình luận lung tung.

b14ckh013

Gà con
chả hiểu mấy ông nghĩ gì đi dùng bản lts của windows 10, máy dành cho atm,máy pos
bản home vs pro ngon thế ko sài :D
Enterprise LTSC là bản cao cấp nhất rồi, bản Home kém nhất xong đến bản PRO kém nhì.
Tùy vào nhu cầu sử dụng của mỗi người sẽ dùng bản nào cho phù hợp.
Nếu người dùng cần sự ỔN ĐỊNH, BẢO MẬT, ÍT KÉN PHẦN MỀM NHẤT và sử dụng cho từ cá nhân đến tập đoàn thì LTSC, Home và Pro không thể làm được các điều trên.