Desktop & Văn phòng - Wondershare Video Converter Ultimate 11.7.5 (UniConverter) + Key - Phần mềm chuyển đổi Video hàng đầu! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Wondershare Video Converter Ultimate 11.7.5 (UniConverter) + Key - Phần mềm chuyển đổi Video hàng đầu!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Đọc quá kỹ nên mới hỏi đấy chứ!
Chỗ này nè: "vì key share nên dù có kích hoạt online đc thì khi máy kết nối net,bật PM lên cũng bị thông báo key Blocked và tự dẫn đến trang mua"
Ở đây, khi mở PM lên không có thông báo blocked chi cả mặc dù máy vẫn kết nối mạng.
Vì em hide post và like nên mới đầu ít mem kích hoạt do họ chưa đủ điều kiện bác ạ,khi họ đủ để view key thì sẽ nhiều người kích hoạt...Khi ấy Wondershare sẽ blocked cái key này,dù bác có kích hoạt online thì hiện giờ chưa vấn đề gì,nhưng đến khi ấy sẽ gặp vấn đề như em nói thôi.Vì vậy,bác dùng Firewall của Win hay của AV block cả 2 files ấy luôn đi nhé!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bác post toàn bài chất như nước cất :)) Dùng cái này vừa nhanh vừa gọn, đỡ phải Crck, đỡ phải -censor-, đỡ lo virus và malware :D Các thành viên cứ cố gắng tương tác, đóng góp cho diễn đàn bằng các hoạt động, rồi cái gì đến nó sẽ đến thôi. Mọi thứ đều có giá của nó, có được điều gì đó đều phải lao động!
Chúc cả nhà buổi tối vui vẻ :D

haihoapt321

Rìu Sắt
Vì em hide post và like nên mới đầu ít mem kích hoạt do họ chưa đủ điều kiện bác ạ,khi họ đủ để view key thì sẽ nhiều người kích hoạt...Khi ấy Wondershare sẽ blocked cái key này,dù bác có kích hoạt online thì hiện giờ chưa vấn đề gì,nhưng đến khi ấy sẽ gặp vấn đề như em nói thôi.Vì vậy,bác dùng Firewall của Win hay của AV block cả 2 files ấy luôn đi nhé!

....ra vậy! Giờ thì tôn Ngộ không rồi
Thanh kiều!...

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Cảm ơn @haibmh rất nhiều nhé, tôi rất may mắn vừa registered thành công, tôi chỉ dùng email và key có sẵn trong file offline load về thôi. Đã restart lại máy rồi, không bị bắt phải mua gì cả.

Bác cứ cẩn thận blocked 2 files theo đường dẫn em ghi ở post 1 nhé,phòng khi lúc cần đang dùng bị báo mua thì ức chế lắm.

meninwhite

Búa Đá Đôi
Đang dùng Xilisoft Video Converter 7 thấy ok nhất, dễ sử dụng chất lượng convert cũng ok. Chỉ có điều các file mkv tải trên youtube về lại không có âm thanh.

haihoapt321

Rìu Sắt
Nào giờ có biết dùng tường lửa block file vầy đâu.
Đăng đàn hỏi thì "quê", cuối cùng nhờ ông GG trợ giúp. Good rồi!
Cảm ơn @haibmh nhiều.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Nào giờ có biết dùng tường lửa block file vầy đâu.
Đăng đàn hỏi thì "quê", cuối cùng nhờ ông GG trợ giúp. Good rồi!
Cảm ơn @haibmh nhiều.
Chúc mừng bác đã tìm hiểu và học hỏi thêm được 1 chiêu dùng phần mềm bản quyền free nhé!
Theo em cứ kiên trì mày mò là làm được rất nhiều:p

OTori

Rìu Vàng
Nói tóm lại là có đăng ký online hay offline thành công thì cũng phải nhốt 2 ông tướng
VideoConverterUltimate.exe WSHelper.exe phải không anh @haibmh

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Nói tóm lại là có đăng ký online hay offline thành công thì cũng phải nhốt 2 ông tướng
VideoConverterUltimate.exe WSHelper.exe phải không anh @haibmh
Gần đúng em ạ!Nếu chỉ duy nhất 1 người dùng thì ko cần nhưng vì key share,nhiều người dùng nên Wondershare sẽ blocked key.Lỗ hổng của họ là ko lập danh sách Blacklist nên key bị blocked vẫn activaton offline đc,khi ấy phải block kết nối net của 2 files trên mới dùng được các tính năng của phần mềm.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác cứ cẩn thận blocked 2 files theo đường dẫn em ghi ở post 1 nhé,phòng khi lúc cần đang dùng bị báo mua thì ức chế lắm.

Cảm ơn bạn rất nhiều, tôi đã chặn thêm 2 files như bạn đã dặn dò. Nhân đây tôi gửi kèm cái tập tin chặn tường lửa cũng từ diễn đàn này, tôi quên mất cái link từ đâu rồi, chỉ còn tập tin thôi. Hôm trước cũng nhờ một bạn khác mách cho tôi, làm với cái này nhanh gọn hơn.

https://www.fshare.vn/file/8CRHVPKIK15C?token=1546721688

TrungTuanAnh

Búa Gỗ
Đăng ký xong không biết làm gì để lâu quên pass thôi nhờ leech là nhanh nhất
Dùng LastPass là chỉ cần nhớ 1 mật khẩu chính (đặt dễ nhớ) là xong, quản lý cả chục trang đăng ký tài khoản, khỏi lo sợ quên.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
@haibmh ơi! Wondershare của mình nó cảnh báo như vầy có phải bị blocked không? Mình có dùng tường lửa "nhốt" 2 file như hướng dẫn rồi mà!Xem phần đính kèm 1603
Nó cảnh báo ý nghĩa tương đối là "key đã được kích hoạt nhiều lần,bây giờ bạn có thể tiếp tục sử dụng phần mềm bình thường nhưng hãy kiểm tra các thông tin bảo mật cá nhân".
Tóm lại là: bác đã block 2 cái file đó nhưng ko thành công,phần mềm vẫn kết nối net nên trang chủ phát hiện và cảnh báo.Bác sẽ vẫn dùng đc ok nhưng mỗi lần bật lên thì cái thông báo lại hiện ra-theo em thì rất khó chịu-nên bác lại GG tìm cách block được sẽ hết thông báo thôi.
Còn khi bác bật pm lên mà nó tự dẫn qua trình duyệt web đến trang mua thì key bị bloked.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

haihoapt321

Rìu Sắt
T

Tôi đã tìm ra giải pháp cho bạn rồi, bạn vui lòng nhấn Like và thử xem sao, tôi vừa mới cài xong và cũng bị y như bạn đó:

Không có trích dẫn

Cảm ơn huynh @Hoang Duc2 nhiều nha! Chỉnh hosts file được rồi nè:
Chú thích 2019-01-24 064825.jpg

Nhưng mà huynh"câu lai" ác quá!....hi hi..