This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Wondershare Filmora v.13.3.12.7152 + Repack - Biên tập chỉnh sửa video chuyên nghiệp

KingOfKings

Búa Đá
Soft này yêu cầu W7 64bit trở lên chạy dc , mà tôi thử mấy bản W7 64bit cũng ko máy nào chạy luôn , có ai chạy trên W7 64bit dc ko

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Soft này yêu cầu W7 64bit trở lên chạy dc , mà tôi thử mấy bản W7 64bit cũng ko máy nào chạy luôn , có ai chạy trên W7 64bit dc ko
nhiều khi máy của bác quá củ cần nên nâng cấp lên , nên Wondershare Filmora yêu cầu như thế nó mới chạy đuợc phần mềm này , giờ x86 ít ai xài , toàn dùng phần mềm x64 trở lên thôi

KingOfKings

Búa Đá
Dùng 2 cái chạy Win 10 thì ko sao , còn 3 cái chạy W7 64bit thì ko chạy dc cả bả , cài vào là ko cho cài luôn rồi , ko chạy 32bit !

tranhung12

Gà con
em muốn hỏi cách Cr@ck thế nào ạ?

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
em muốn hỏi cách Cr@ck thế nào ạ?
Install phiên bản gốc khoan dùng thoát ra, vào file Cr@ck crk copy từng link 1 cái rồi đưa vào ổ c : program (x86) có tên phần mềm fimorla dán dô 2 cái link Cr@ck thế là xong tồi đó

tranhung12

Gà con
dạ em cảm ơn anh ạ!

tranhung12

Gà con
dạ file Cr@ck em thấy có một file .exe thôi, không thấy 2 link Cr@ck anh nói ạ:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Dạ em chưa biết bị sai chỗ nào, đây là video quá trình em tải ạ. Nhờ anh xem giúp ạ!

nhìn hiểu rồi ha , em cài xai rồi ở đâu ra có quảng cáo em , sao không dùng chặn quảng cáo trên extension ublock orginal , lúc anh tải đâu có dòng do như trong video em huớng dẫn đó , dô thẳng vấn đề tải thôi

tranhung12

Gà con
dạ cảm ơn anh ạ! Được rồi ạ, nó bị dính quảng cáo gì đấy )

Các bác hướng dẫn Cr@ck Wondershare Filmora X v.13.0.25.4414 Multilingual với!
chạy cả file Cr@ck mà khi xuất nó vẫn đòi mua bản quyền! dùng file host chặn vẫn không ăn thua.
Bản Filmora 13.0.60.5095 Portable cũng không chạy được!
Em dùng win 11

Sửa lần cuối: