Giveaway - Wise Care 365 Pro trọn đời miễn phí | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Wise Care 365 Pro trọn đời miễn phí

Iplik Chiolu

Rìu Sắt
Cảm ơn bạn rất nhiều,mình đã làm được , xin bạn chỉ giúp : mục wise protection on màu xanh,khi mình bấm vào dấu x trên app,mở lại thành wise protection off màu đỏ, khởi động máy lại nhiều lần vẫn bị,xin cảm ơn
Tôi không biết bạn đang sử dụng phiên bản repack nào, nhưng phiên bản tôi sử dụng là bình thường.

View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Add xem lại giúp,mình cài đặt bình thường.Nhưng không hiểu sao bản này khi bấm vào dấu x trên app, thì wise tray biến mất luôn, version trước thì ok, bấm vào dấu x trên app. Wise tray vẫn chạy nền,floating window vẫn còn hiện bình thường.mình tưởng lap mình lỗi, đem qua máy khác cũng bị tương tự,cả hai đều win 10.Các bạn khác có bị lỗi này không,xin chỉ giáo.xin đa tạ.
đang dùng phiên bản gì repack hay portable , repack đã fix lại đó bạn

Iplik Chiolu

Rìu Sắt

Terms & Conditions​

• This special PRO version has no using-time limitation,
  • No free-update,
  • No free tech support,
  • Register ASAP.

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
Cụ wise quét quá add ơi bản 7.03 không cho dùng , mở lên không tương tác được, bắt phải up lên 7.06 . XIn Add ra tay , đa tạ