This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng WinRAR 6.11 Final + Key bản quyền - Phần mềm nén và giải nén số 1 !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

afkkk

Gà con
,like va thank you

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Trời! lại cần 20like người khác like mình nữa... gọi gì là chia sẻ nữa...

Vì key này tác giả khổ công đi tìm kiếm, share lại cho các bạn dùng và yêu cầu đã giảm xuống còn 20 Like, trước đó là 50 like. Ở đời cái gì hễ free thì người ta lấy xài và chẳng quan tâm, trong forum này vì muốn tạo sự tương tác giữa các thành viên nên mới có yêu cầu này. Nếu không, có người chỉ login vào, lấy những gì mình cần rồi log out, như vậy thì lạt lẽo quá bạn à. Có người đăng ký vào forum từ rất lâu nhưng không hề có bài viết hay bất cứ đóng góp nào, khi động đến quyền lợi thì họ mới than phiền. Lúc đó mới cuống cuồng đi Like cho nhiều người hầu mong có người Like trở lại, tôi đã thấy có bạn đã Like gần cả trăm lần nhưng nhận lại rất ít. Tự mình giúp mình trước là hay hơn đó bạn. Bạn chịu khó đóng góp nhiều cmt xây dựng hay chia sẻ những gì bạn biết thì bạn sẽ có đủ like theo yêu cầu thôi.

Vũ Khiêm JF9

Búa Gỗ

Yep. Ai cũng biết vậy. Nên qua forum khác down rùi. Thank.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Yep. Ai cũng biết vậy. Nên qua forum khác down rùi. Thank.

Vậy thì tôi chúc mừng bạn nhé, vẫn còn nhiều bạn bên đây không hề biết về forum đó và luôn cố thủ ở đây để có được key bản quyền. Có công mài sắt, có ngày nên kim thôi. Cố gắng lên các bạn ơi!

tuyen8413

Búa Gỗ Đôi
Thanks bạn nhiều nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.