Windows Me, Hầu hết người dùng và thậm chí cả Microsoft đều muốn quên Windows Me | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows Me, Hầu hết người dùng và thậm chí cả Microsoft đều muốn quên Windows Me

shoddy

Búa Đá Đôi
số 13 là số đại kỵ của phương tây, có khi còn bỏ win 13 làm win 14 luôn, bác nghĩ hay thât.
Dân tây ko dùng ố 13 vì coi là số xui xẻo, tương tự dân tàu ko ưa số 4.

Sẽ có bản w12 vì tây coi số này là số đẹp.
Em nhớ là Apple cũng dùng số 13 cho iPhone mà, không loại trừ khả năng Microsoft cũng sẽ "học" theo như thế!

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
mình thuộc nó tới nỗi giờ nhìn 2, 3 ký tự đầu là trong đầu mình ngẫm cả đoạn luôn : JD3T2-QH36R-X7W2W-7R3XT-DVRPQ :v, ngoài ra còn DHXQ2.. mà không nhớ, chắc do dùng JD3 nhiều :v
y hệt mình luôn, nhớ mãi cái key ấy thôi

BuiVietChau

Gà con
Tài khoản bị khóa
Không biết các Con giời năm xưa hay chơi trò trải nghiệm còn nhớ không! Chứ mình lại thích thằng Windows Me! Bời vì nó màu mè, lộng lẫy, Trình nghe nhạc đột phá nhất vào thời đó: Windows Media Center bắt nguồn từ khứa này.

trinhh

Búa Gỗ
sao lại quên nhỉ, mình thấy Win Me giao diện đẹp hơn Win 98, mình dùng nó khá lâu trước khi lên Win XP