Chia sẻ - Windows 11 All in One | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Windows 11 All in One

secpol

Rìu Chiến Bạc
Info:
Mã:
Version: 21H2
OS Build: 22000.194
Architecture: x64
Boot: EFI
Builds author: manhnd
Builds date: 10/2021
Language: English

Sources:
Mã:
en-us_windows_11_business_editions_x64_dvd_3a304c08.iso
en-us_windows_11_consumer_editions_x64_dvd_bd3cf8df.iso
en-us_windows_11_iot_enterprise_x64_dvd_3ecc0e33.iso

Windows edition
Mã:
Windows 11 Home
Windows 11 Home N
Windows 11 Home Single Language
Windows 11 Education
Windows 11 Education N
Windows 11 Enterprise
Windows 11 Enterprise N
Windows 11 Pro
Windows 11 Pro N
Windows 11 Pro Education
Windows 11 Pro Education N
Windows 11 Pro for Workstations
Windows 11 Pro N for Workstations
Windows 10 IoT Enterprise (build 22000.194)

Download Link Fshare:
Mã:
https://www.fshare.vn/folder/8S2MOCA6QX81
Download Link Google Drive: Inbox

Filename: en_windows_11_aio_version_21h2_manhnd.iso
Size: 4,67 GB (5.020.614.656 bytes)
SHA1: 1d1b9ff129c9c9ca4072521d115c296e9d35c3f3

Note: No cr@ck tool in iso file. Bên trong file ISO có folder Bypass Secure Boot and TPM dùng khi bạn cài WIndows 11 cho những máy không đạt yêu cầu phần cứng của Microsoft. Bạn cần đọc nó trước khi cài. Danh sách các dòng CPU hỗ trợ Windows 11 bạn có thể check tại đây:
Mã:
https://docs.microsoft.com/vi-vn/windows-hardware/design/minimum/windows-processor-requirements

Sửa lần cuối:

midouban87

Gà con
bản này cài cho các máy có win home bản quyền sẵn , thì có chọn được version không bác.

Napleon271

Búa Gỗ
bussiness thì xịn mượt hơn consumer hả bác {sexy_girl}

Nhocto33

Gà con
bạn cho mình hỏi máy mình đang xài win theo máy. Giờ mình muốn thay ssd thì cài bản này được không bạn. Có thể key kích hoạt từ win cũ không

HNMinh

Búa Đá Đôi
bạn cho mình hỏi máy mình đang xài win theo máy. Giờ mình muốn thay ssd thì cài bản này được không bạn. Có thể key kích hoạt từ win cũ không
Mình nghĩ bạn nên backup bản quyền máy bạn trước khi thay ổ. Thay ổ rồi bạn nên cài lại bản dùng theo máy vào ổ đã thay, sử dụng file đã backup trước đó xem có kích hoạt được bản quyền bản win theo máy của bạn không đã. Nếu kích hoạt được từ file backup thì bạn cài lên bản mới kiểu upgrade cũng ok thôi. Nếu thay ổ, cài lại bản theo máy mất bản quyền thì bạn phải mua, tìm key cho cả 2.

Nhocto33

Gà con
Mình nghĩ bạn nên backup bản quyền máy bạn trước khi thay ổ. Thay ổ rồi bạn nên cài lại bản dùng theo máy vào ổ đã thay, sử dụng file đã backup trước đó xem có kích hoạt được bản quyền bản win theo máy của bạn không đã. Nếu kích hoạt được từ file backup thì bạn cài lên bản mới kiểu upgrade cũng ok thôi. Nếu thay ổ, cài lại bản theo máy mất bản quyền thì bạn phải mua, tìm key cho cả 2.
cam ơn bác nhiều. Bác cho em hỏi thêm xin cách backup bản quyền được không ạ

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
cam ơn bác nhiều. Bác cho em hỏi thêm xin cách backup bản quyền được không ạ

Tôi hay backup bản quyền Win và Office với tools từ topic này:

Ví dụ như bản Win hiện tại của tôi khi bạn chạy file Act.exe, nó hiện ra như hình:

Bạn click vào Tab Licensed sẽ có giao diện như hình dưới:

Click tiếp vào box Backup ở hình trên, có hình dưới đây:

Như vậy là bạn đã backup xong key bản quyền cho Win và Office rồi. Sau này khi cài lại đúng version trước đó thì bạn vào lại hình trên, click vào box Restore kế bên bản Win trên hình thì sẽ có lại đầy đủ key cho bạn.

Chúc bạn thành công nhé!