Windows 10 Version 2009 ISO chính thức của Microsoft phát hành | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Version 2009 ISO chính thức của Microsoft phát hành

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
link ở #1 là link trực tiếp từ MS thông qua trang web của adguard
Bạn nhìn cái ảnh tôi tải =IDM
Bác không nói e ko biết đấy là giao diện từ web adguard. {sexy_girl}
Tại e ko để ý kỹ và chưa tải từ adguard lần nào. Cảm ơn bác! {embarrassed}

dungltcd

Lạt Ma
Mình mới lên 20h2 theo cách của bạn và bác Hoang Duch2 hướng dẫn, bây giờ có cần tải ISO này về để lên lại không vậy bạn dungltcd
Gói Enablement Package beta (EP KB-4562830) bạn dùng để lên 20H2 beta hôm trước cũng chính là gói EP final mà Microsoft mới phát hành qua Windows Update để lên 20H2 Final==> bạn ko cần làm gì thêm vì của bạn đã là final rồi.
Thực tế đợt này MS phát hành ISO 20h2 final là build 19042.508 còn phát hành qua Windows Update là build 19042.572.

Modelo

Rìu Chiến
Gói Enablement Package beta (EP KB-4562830) bạn dùng để lên 20H2 beta hôm trước cũng chính là gói EP final mà Microsoft mới phát hành qua Windows Update để lên 20H2 Final==> bạn ko cần làm gì thêm vì của bạn đã là final rồi.
Thực tế đợt này MS phát hành ISO 20h2 final là build 19042.508 còn phát hành qua Windows Update là build 19042.572.
Cảm ơn bạn dungltcd, máy mình hiện giờ build19042.572 là OK rồi. Nghĩ tới lúc phải tải file ISO hơn 5 GB của bác@sec0 để lên lại 20h2 là thấy oải

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cảm ơn bạn dungltcd, máy mình hiện giờ build19042.572 là OK rồi. Nghĩ tới lúc phải tải file ISO hơn 5 GB của bác@sec0 để lên lại 20h2 là thấy oải
Bạn xem #1 có nói rõ . 19042-572 là build đã cập nhật đầy đủ các tính năng mới nhất của version 20H2

ft onizuka

Búa Gỗ
Tải iso về, dính ngay lỗi no internet từ bước cài, hết nói nổi 😑

dungltcd

Lạt Ma
Thực tế bạn đã dùng 20H2 Final cả tháng nay rồi !
Máy đang chạy ổn định thì khỏi cài lại, mà cài lại cũng vẫn thế vì bản 20H2 chính là 20H1 cộng thêm một vài mini updates cộng thêm Edge Chromium được cài sẵn.

Ba0Dragon

Búa Đá
link trực tiếp từ mic thì chỉ có 24h thui
ae dùng tablet tải, nếu dùng máy tính thì chuyển sang chế độ mobile thì bắt link iso tải thui