Hỏi/ Thắc mắc - Windows 10: Thanh taskbar cứ tự động nảy hộp thoại search? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Windows 10: Thanh taskbar cứ tự động nảy hộp thoại search?

daithai263

Búa Đá Đôi

mọi người cho em hỏi có phải bị virus không ạ.. mở máy lên lâu lâu nó cứ nháy bật tắt thanh seach này liên hồi như mình nháy vạy.... xong bấm close các tab hay bấm vào các biểu tượng trên taskbar không được lun . 1 hồi sau nó tự hết ...
em đang dung zbook 15G1.. win 10 bản mới nhất có cài thêm eset nữa ạ.. à máy em nó nút ở giữa touchpad ấn vào nó hiện hộp thoại seach như vầy .. nhưng em ấn nó bình thường, chỉ hiện 1 cái xong mất không hề bị dính nút

daithai263

Búa Đá Đôi
phím trên bàn phím bấm bình thường ạ...có cách nào khóa thanh search lun k ạ?..

triofm

Rìu Sắt
Bạn muốn ẩn thanh Search thì nhấn chuột phải lên thanh TASKBAR, chọn mục Search và nhấn vào Hidden là xong