This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Windows 10 IOT Enterprise LTSC 2019 x64 "Built" 1809 ( Sự ổn định cùng năm tháng) Backup

Volvo1993

Búa Đá
Bác ơi e lỡ cài bản LTSC 2019 Enterprise 2019 giờ chuyển sang bản IOT LTSC 2019 như nào vậy bác

vanhieuhs

Gà con
đang cần bản iso win 10 trem macbook 2013, bản nào ổn định nhỉ mình cài mấy bản kể cả bản gốc mà cài bootcamp xong bị màn xanh khởi động lại

DoNamHai

Gà con

ád

dieptp

Gà con
Cũng không khác gì mấy bản build của gen2. Gen2 có update framework, tích hợp các phương pháp kích hoạt (chính chủ hoặc cr@ck), rebuild install.wim thành install.esd để giảm dung lượng.Nhìn chung vẫn là bản win sạch khi không cài cắm gì của cá nhân vào

Daucua001

Búa Gỗ
Các bác cho mình hỏi chút. Khi cài song làm nào để phân biệt bản ioT Enterprise LTSC và bản Enterprise LTSC vậy các bác ? mình vào winver để kiểm tra nó vẫn chỉ hiện lên win 10 Enterprise LTSC

namchimung

Búa Gỗ Đôi
1809 chưa có IoT Enterprise LTSC nhé, chỉ là cái tên iso là IoT Enterprise LTSC mà thôi

Daucua001

Búa Gỗ
1809 chưa có IoT Enterprise LTSC nhé, chỉ là cái tên iso là IoT Enterprise LTSC mà thôi
bác cho mình hỏi thêm. mình cài bản 1809 rồi. nhưng game diablo 4 nó lại yêu cầu win 1909 giờ làm sao up lên đây ? vào win up, up hết rồi nó chỉ lên 1809.
mình tìm thấy win 1809 không up online được mà cần file iso ltsc 1909 hoặc bản mới nhất để up
vậy bác nào còn link dow bản ltsc mới nhất cho mình xin với.
cám ơn các bác

Sửa lần cuối:

Daucua001

Búa Gỗ
à mình thấy link chia sẻ đây rồi

namchimung

Búa Gỗ Đôi
lên 1909