This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

Doan Lam

Coordinator
Thành viên BQT
Có mấy vấn đề. Một là nếu file .iso nếu không có mã số là các số đứng trước sẽ không chạy. Hai là chạy với phiên bản mới nhất của tệp .iso sẽ báo lỗi hai dòng (quên mất không chụp)

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi thấy nó đã có Starting Services rồi, đúng là bản 19045.xxxx.x86 chỉ cài được trên máy chủ, trong khi chờ đợi tôi gửi cái hình từ WinNTsetup cho các bạn xem, so sánh với hình ở cmt #13,958 trước đó trên máy ảo, nó khác ở chổ v22H2 từ máy thật, trên máy ảo nó hiện v20H2:

Gửi lại hình trên máy ảo:

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
bạn dùng tool mình hay tool ai khác , có thể gửi để mình fix nhé
Tôi vẫn dùng tool của bạn đó, bạn có xem các cmt trước đó của tôi không? Bản 19045 x86 không cài được trên VMWARE, chỉ cài trên máy thật thôi. Bạn có thể thử bên bạn với VMWARE xem có phải bị lỗi giống bên tôi không?

Sau khi up lên 4717:

Sửa lần cuối:

levanhau03

Búa Gỗ
mình đang tìm một trang web nào thống kê cài tệp nào trước ấy , hiện chưa tìm thấy trang nào nói việc update file nào trước để tránh lỗi

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
e xin file ISO với ạ
Tôi muốn bạn linh hoạt một chút, thay vì gửi đúng ISO 19045.4651x86 tôi sẽ gửi nguyên liệu để bạn tự thực hành, khi tự mình làm được thì tâm trạng rất phấn khởi, và khi đã có căn bản rồi thì có thể làm tiếp cho các bản update cao hơn, tự mình chủ động đươc vẫn tốt hơn.
Tool reconstruction của bạn @levanhau03 thì bạn xem từ cmt của bạn đó, tôi chỉ gửi ISO 19041.1x86 PRO và folder x86 với các files cho 19045.4651x86, bạn chép files này vào đúng đường dẫn như hình:

Thời gian up files hơi lâu, bạn ráng đợi nhé.

Link ISO Pro 19041.1x86:

Link folder x86: 19045.4651:

Lưu ý: tôi chỉ để link trong vòng 48 tiếng thôi bạn nhé. Đã quá 48 tiếng, tôi xoá link rồi nhe các bạn.

Sửa lần cuối:

ThaiDoViet

Búa Đá Đôi
T

Thank bác!