This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
Bác tEst thử
Activation Toolkit Digital Edition 2.6.2 Build 220911-3 - Trình kích hoạt bản quyền kỹ thuật số cho Windows 10/11
Download : https://download.windowslite.net/7LmbKY5

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Bác cho cháu xin 2 tool kích hoạt bác nói ở trên ạ. Cháu cám ơn bác nhiều

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Đây là tool của chủ xị với bản IOT , key thì tìm trong topic
tôi dùng tool này để kích S sau khi nạp sku từ bản G
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Dạ cám ơn bác nhiều. Bác cho em hỏi thêm: Em muốn kích hoạt bản LTSC 2019 và LTSC 2021 thì phải dùng tool của bác hay tool của bác Hoang Duch2

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Dạ cám ơn bác nhiều. Bác cho em hỏi thêm: Em muốn kích hoạt bản LTSC 2019 và LTSC 2021 thì phải dùng tool của bác hay tool của bác Hoang Duch2
Tôi ko biết bác Duch2 dùng tool từ đâu , còn cái tool trên là từ chủ xị và tôi kích hoạt ban G sku S trên máy đang dùng

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Tôi ko biết bác Duch2 dùng tool từ đâu , còn cái tool trên là từ chủ xị và tôi kích hoạt ban G sku S trên máy đang dùng
Vâng ạ! cháu/em xin cám ơn sự nhiệt tình chia sẻ của 2 bác

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Vâng ạ! cháu/em xin cám ơn sự nhiệt tình chia sẻ của 2 bác

Trong khi chờ đợi link upload cháu check thử link này, nó là bản mới nhất MAS 1.6 mà @secpol giới thiệu từ profile của bạn ấy, Hôm qua bác đã làm với bản cũ hơn là 1.5 .

https://github.com/massgravel/Microsoft-Activation-Scripts

Bác chuẩn bị đi ra ngoài tập thể dục, khi nào về bác sẽ tiếp tục nhé, nãy giờ bác cũng đang tìm lại cái link bài viết của @dungltcd mà chưa thấy.

secpol

Rìu Chiến Bạc
Bác log vào chế độ Private xem có được không?

dungltcd

Lạt Ma
Tại bác tiêm vaccine rùi!
Tôi nhìn cái màn setup mà chạy installing windows server là biết ngay là fix rùi.
Cái này em có nói rồi, các ISO này đã được dùng lệnh để set installation type=Server

Việc bypass bằng cách thay đổi từ Installation type từ Client sang Server được phát hiện đầu tiên bởi @UwUOwOuwu, em đã áp dụng vào các ISO 22h2 của topic này.
Sau này trên MDL có lão @AveYo đã viết tool Skip_TPM_Check_on_Dynamic_Update để bypass, tool này đặc biệt còn có thể bypass được cả Upgrade thông qua Windows Update cho các máy không đủ đk.
Ngoài ra còn có tool Win 11 Boot And Upgrade FiX KiT của @Enthousiast, chính là tool mà bác @@sec0 đã up ở trên.
Cả 2 tool @AveYo và @Enthousiast đều dựa vào phát hiện của @UwUOwOuwu.

PS: Cách bypass bằng file appraiserres.dll đã ít được sử dụng vì lỗi thời.

Sửa lần cuối: