This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

dungltcd

Lạt Ma
Tôi cũng đã thử luôn với Nasiboot rồi đó bạn:

Nhìn như File ISO của bác bị lỗi khi tải về, bác kiểm tra lại.
khi cài bằng WinNTsetup thì nó sẽ hiện phiên bản như này, của bác không thấy hiện Edition.

ISO này cháu chỉ update gói LCU build 22621.169 vào bản ISO 22621.1 đã up ngày 17 tháng 5.
để tý cháu test lại rồi báo bác.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác đang tải lại lần nữa đây cháu. Hình ISO file tải trước đó như sau:

dungltcd

Lạt Ma
Hóng bản Windows 11 EnterpriseS LTSC 22h2 của bạn @dungltcd để trải nghiệm.
Bạn không để ý, bản này mình up từ hôm 17 tháng 5

Xem phần đính kèm 35352
ơ sao nay bác up sang dropbox r
Bọn dropbox từ tối gời đang bị lỗi, để lúc khác mình up lên onedrive.

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Nhìn không biết được bác ạ, bác chỉ có check Hash (sha1) mới biết file tải về có bị lỗi hay không.

Lỗi ở bên bác cháu ơi, khi nãy bác chép từ USB vào ổ cứng của Laptop, trục trặc vụ copy and paste. Giờ bác làm lại từ WinNTsetup trên bản Nasi, làm trực tiếp trên file ở USB luôn, thì nó có hình hiện lên giống y như của cháu đã nói rồi. Bác sẽ gửi hình lại sau nhé. Cảm ơn cháu rất nhiều.

Hình bổ sung:

Sửa lần cuối:

dtdung77

Rìu Vàng
link tải bị lỗi thì phải, nhờ bạn fix lại link, cám ơn.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Không biết bạn có chỉnh sửa gì lại file không. Mình tải 2 lần, check mã SHA1 đều không giống với mã SHA1 của bạn dungltcd.
Mình có đổi lại tên file, thường thì các file ISO mình tải về đã cài thử hết rồi, nên khả năng lỗi cũng thấp, nên mình không up mã SHA nha, đó giờ mình tải đủ các nguồn, không cần check mã làm gì cho lâu, cài vào mà thấy lỗi thì tự động biết rồi.

dungltcd

Lạt Ma
Xem phần đính kèm 35352
ơ sao nay bác up sang dropbox r

link tải bị lỗi thì phải, nhờ bạn fix lại link, cám ơn.
Đang chờ bạn @dungltcd upload lại link khác đó bạn.
Em đã up lại ISO sang Onedrive mời các bác tải về test. bọn dropbox nó bị lỗi hai hôm nay.

wikikip

Rìu Sắt