Thảo luận - Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project | Page 172 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Bác cho e hỏi ổ J của bác là ổ cài Win, còn ổ F là ổ để LCU phải ko bác
Mình Dism trên Hệ điều hành khác. Ổ J là ổ chứa hệ điều hành cần Dism, ổ F là ổ chứa LCU đúng rồi bạn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Xem phần đính kèm 34734
Máy em là bản này mà dism hoài có cứ bảo là not find dism
Bạn vào winpe sau đó mở this PC xem ổ cài win chính của bạn là ổ nào , nếu làm đúng theo code lệnh và đường dẫn tôi nghĩ sẽ được thôi mà
Bạn tải cái mới build 160 #3405 về làm lai thử

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Cứ để mặc ai ko thích thì gở bỏ :D :D :D
Chuẩn bác ạ. Cháu không dùng edge thường xuyên nhưng vẫn ủng hộ cần có nó trong bộ cài mặc định.
Miềng lại khác.
Từ khi có Win 11 từ bản leak đến nay chỉ xài mỗi Edge, không cài thêm bất cứ trình duyệt nào khác.
Edge cung cấp đủ tiện ích theo nhu cầu của group bên mình rồi.

dtdung77

Rìu Vàng
Miềng lại khác.
Từ khi có Win 11 từ bản leak đến nay chỉ xài mỗi Edge, không cài thêm bất cứ trình duyệt nào khác.
Edge cung cấp đủ tiện ích theo nhu cầu của group bên mình rồi.
Từ hồi MS nó ra cái edge mới thì mình cũng toàn dùng edge, mấy app firefox, chrome chỉ cài dự phòng thôi.

secpol

Rìu Chiến Bạc
Từ hồi MS nó ra cái edge mới thì mình cũng toàn dùng edge, mấy app firefox, chrome chỉ cài dự phòng thôi.
Mình thấy Firefox tuy nó xấu xí nhưng việc backup profile của nó khá tiện. Copy một phát là có tất tần tật mọi thứ. Kể cả save password, các icon favicon trong bookmark vẫn y nguyên...

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Down cái này về, giải nén vào ổ "C" mở cmd với quyền admin chạy lần lượt các lệnh trong file ViVeTool.txt (copy từng dòng paste vào cmd và enter)
Sáng giờ chạy 2 lần cái vive nằm ở D restart vẫn ko có , giờ làm lại xem có ko khi mà vive ở ổ C