This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

dungltcd

Lạt Ma
22h2 Build 22621.4, Customized LCU

sieuviet

Rìu Chiến Vàng
Từ 22621.3 em lên tiếp 22621.4 đây ạ

Sửa lần cuối:

tronguno

Búa Gỗ
các bác cho em hỏi có video nào hường dẫn update bằng dims không ạ? em cảm ơn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
bác có cho em xin 1 số tool được không ạ?

==========
Còn đây là lệnh ofline của bạn chủ xị dùng cho các bản của bạn ấy ko up online được
Dism /image:X:\ /add-packageath SSU_customized
Dism /image:X:\ /add-packageath LCU_customized

X:\ là ký tự của phân vùng cài bản EnterpriseS 22000.xxx
===================
Còn đây là win10ui

Cách cài đặt bản cập nhật KB5015207 theo cách thủ công​

Để cài đặt thủ công bản cập nhật tích lũy:

• Tải xuống tệp lưu trữ W10UI_10.18.zip bằng trình cài đặt cập nhật và giải nén nó.
  • Tải xuống tệp cập nhật Servicing Stack 10.0.22621.2 - SSU 22621.2 (.MSU) cho nền tảng bạn đã chọn (x64 hoặc ARM64) và khởi chạy cài đặt bằng cách nhấp đúp vào tệp.
  • Tải xuống hai tệp cập nhật KB5015207 (.CAB và .PSF) cho nền tảng bạn đã chọn (x64 hoặc ARM64) và đặt chúng vào thư mục W10UI_10.18 .
  • Chạy W10UI.cmd (tệp Windows Script) với tư cách quản trị viên và nhấn 0 để bắt đầu cài đặt.

Sửa lần cuối:

tronguno

Búa Gỗ
da em cảm ơn ạ

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cảm ơn cháu @dungltcd, hôm qua bác cài thử bản 22621.1 PRO với tools 7/8setup trên máy desktop cổ Legacy, hôm nay dùng gói trên của cháu thì update thành công như hình:

thanhluancklk

Rìu Sắt
Khiếp các bác cứ muốn win chạy thật nhanh thật mượt nhưng phần cứng không cho phép thì chịu thôi.
Bác giống e, thích rebuild lại iso )) e cũng rebuild lại bản 22H2 để xài, mỗi lần cài cho ai chỉ cần nhập key là ra IoT LTSC hoặc LTSC hoặc G đỡ phải mất công nhập SKU và chỉnh sửa lại một số thứ theo sở thích cá nhân.