This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Windows 10 EnterpriseS, G (Non-Official) Project

nho nguoi

Rìu Chiến Chấm
vậy khái niệm "ngon" hay không "ngon" không nên có ở đây ! chỉ có một chữ "thích" thôi ạ !

Hamano Kaito

Moderator
Chỉ có đúng hoặc sai , không có ngon hay không ngon!
Khen mình cũng chẳng hơn được, chê mình cũng không khác được.
Chủ topic nói chí phải. Win có ăn được đâu mà ngon, Hê hê
Cũng như Win làm gì mà mượt được. Có tóc đâu mà mượt

P/s: Ngon và mượt chỉ dành cho CON GÁI thôi

nho nguoi

Rìu Chiến Chấm
bà con xa mà cụ sốp cũng không cho chung mâm nhỉ,khó thật đấy. "em vẫn đợi vẫn chờ..."

vietanh77

Rìu Bạc Đôi
Đó chính là vấn đề mà mình ko bao giờ dùng win mod để cài cho máy làm việc.
Vẫn tin dùng bản win của bạn @dungltcd!

dungltcd

Lạt Ma
em cài bản Windows 11 IoT Enterprise LTSC xịn của bác nên chỉ có thể custom thôi ạ.vừa check thử vẫn không có gì
Bản S thì bạn chờ mình customized !
Bản G, pro, IoT, Enter, home....có thể dùng gói này dism trên win luôn.
22621.3
Mã:
https://ejzkz-my.sharepoint.com/:u:/g/personal/ygeep_ejzkz_onmicrosoft_com/EYvjuj5dMkdPjVpdp50Tw0sBkXz-oZD2JMyhtDGceJfmtg?e=d2CX9c

Windows11.0-KB5015207-x64_3420F5DE7066607C255E569071221CA4BE966907.msu

thanhluancklk

Rìu Sắt
Tổ sư máy e tự dưng nay ko mở dc Start Menu lên nữa, ấn vào nó cư lỳ ra. Bác nào biết fixx cái nàyko ạ.
Bản Win 11 22h2 ạ, e chuyển SKU qua IOT rồi.

zintran

Búa Đá Đôi
Từ
Từ IoT chuyển về G như nào bác, vừa chuyển về bản IoT mấy hôm trước, mà đợi gói update hóng quá

quang12345

Búa Đá Đôi
demo 1 bản bác ơi, có update online nên ko cần bác chăm đâu

dungltcd

Lạt Ma
Từ

Từ IoT chuyển về G như nào bác, vừa chuyển về bản IoT mấy hôm trước, mà đợi gói update hóng quá
Từ bản G nạp skus chuyển thành các bản khác ==>ok
Từ bản khác nạp Skus chuyển thành bản G==>not OK, sẽ bị BSOD ngay sau khi restart.

Mà nạp skus thì cấu trúc vẫn là bản cũ==> nạp sku không ảnh hưởng Windows Update.

nho nguoi

Rìu Chiến Chấm
Rất có thể sau đó Microsoft sẽ phát hành bản cập nhật này cho tất cả mọi người trong Kênh xem trước bản phát hành và Kênh Beta vào tối nay. Bản cập nhật này đã được thử nghiệm nội bộ một vài ngày trước. Sẽ không có gì mới. Bản cập nhật được đánh dấu là release_svc_oem. Có nghĩa là phiên bản này sẽ được phân phối cho các nhà sản xuất thiết bị. Điều này có nghĩa là các OEM hiện có thể bắt đầu thử nghiệm mọi thứ và sau đó cài đặt nó trên các thiết bị. Chúng tôi đã có điều đó với 22000. Nếu có thêm thông tin về bản cập nhật, tất nhiên chúng tôi sẽ cập nhật bài viết

dungltcd

Lạt Ma
22000.9 là bản Windows 11 21h2 mà MS gửi cho các đối tác OEM để cài đặt lên các máy tính bán ra.
22621.3 cũng là bản OEM tương tự.