Windows 10 Enterprise LTSC 22H2 | Page 16 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Enterprise LTSC 22H2

mieuboy

Búa Đá
Win10 update qua LCU nếu có LCU thì sẽ update , khi nào mất thư mục LCU thì win sẽ mất update
========
Mỗi khi cài mới windows , ko có trình duyệt mặc định đi theo sẽ rất khó . lúc này lấy cái quái gì để vào web tải trình duyệt khác về .
Nhưng mình tưởng ms chỉ cung cấp update bảo mật cho ltsc 2021 chứ nhỉ?. Bản này version sau cũng được update online à b?. Và cũng là security update thôi đúng k nhỉ?

if i could tell you

Rìu Chiến
Nhưng mình tưởng ms chỉ cung cấp update bảo mật cho ltsc 2021 chứ nhỉ?. Bản này version sau cũng được update online à b?. Và cũng là security update thôi đúng k nhỉ?
Với con gà như bạn thì Msft nó cho cái gì thì dùng cái đó, muốn hơn cũng ko thể.
Với tôi thì mọi thứ đều có thể .
Tào lao
tôi hỏi bản 2021, chả liên quan gì đến bản này cả!
Nếu ko liên quan đến bản của topic này thì lượn đi cho nước trong, topic này chỉ để support cho bản Windows của tôi.

if i could tell you

Rìu Chiến
Win10 update qua LCU nếu có LCU thì sẽ update , khi nào mất thư mục LCU thì win sẽ mất update
========
Mỗi khi cài mới windows , ko có trình duyệt mặc định đi theo sẽ rất khó . lúc này lấy cái quái gì để vào web tải trình duyệt khác về .
Không có Edge nhưng vẫn có IE, ngoài ra Store để làm gì cụ ?

mieuboy

Búa Đá
Với con gà như bạn thì Msft nó cho cái gì thì dùng cái đó, muốn hơn cũng ko thể.
Với tôi thì mọi thứ đều có thể .

Nếu ko liên quan đến bản của topic này thì lượn đi cho nước trong, topic này chỉ để support cho bản Windows của tôi.
Bạn thì cũng chỉ được công kích cá nhân chứ chả hơn gì?
Bạn có thể hơn mình cái này, nhưng hàng nghìn hàng triệu ng hơn bạn. Mặt này bạn hơn người thì mặt kia người khác hơn bạn. Đừng cậy mình biết hơn một chút mà vênh váo ở đây!
Tôi thấy có liên quan và có vẻ bạn biết thì vào hỏi. Còn nếu biết trước bạn là người ntn thì tôi cũng chả hỏi làm gì!

if i could tell you

Rìu Chiến
Bạn thì cũng chỉ được công kích cá nhân chứ chả hơn gì?
Bạn có thể hơn mình cái này, nhưng hàng nghìn hàng triệu ng hơn bạn. Mặt này bạn hơn người thì mặt kia người khác hơn bạn. Đừng cậy mình biết hơn một chút mà vênh váo ở đây!
Tôi thấy có liên quan và có vẻ bạn biết thì vào hỏi. Còn nếu biết trước bạn là người ntn thì tôi cũng chả hỏi làm gì!
Ai thèm quan tâm mấy cái bạn nói, lôi vào đây làm gì !
Nếu có lòng tự trọng thì hãy tránh xa mấy topic của tôi .
Stop, dừng việc spam lại để topic nó đúng như tên của nó.

ThaiDoViet

Búa Đá
lâu lâu lướt lại vnz, từ bản cũng bạn dung, tìm ra bản này, đọc post thì hình như đến sai lúc vừa mở giới hạn 500 post. Số khổ.
Mình cũng may tải được. Bác @if i could tell you làm mấy bản win10, 11 chỉnh chu thật

AnTuTu

Rìu Bạc Đôi
cmt thì mình làm được chứ mở topic mình ko biết đăng gì và viết gì luôn @@
Giờ nó lên 500 luôn rồi bạn ạ, khó lắm. Mình còn chưa được đến đấy nữa.
Nhưng reply vẫn được tính là một post, thế nên bạn cứ chăm đi vòng vòng thảo luận là lên thôi. Chỉ là mất bao lâu thì chưa biết.

Vòng Huy

Rìu Sắt Đôi
Giờ nó lên 500 luôn rồi bạn ạ, khó lắm. Mình còn chưa được đến đấy nữa.
Nhưng reply vẫn được tính là một post, thế nên bạn cứ chăm đi vòng vòng thảo luận là lên thôi. Chỉ là mất bao lâu thì chưa biết.
em ở forum tán dốc mấy năm mà mới có hơn 200 comment thì newbie chắc phải 10 năm nữa mới thấy được link :p cho chừa tội spam {big_smile}