Windows 10 Enterprise LTSC 22H2 | Page 13 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Enterprise LTSC 22H2

nam470

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Rất tiếc, chưa đủ bài viết nên không thấy được link tải :(
Mọi người cho hỏi chút, mình làm việc văn phòng thì nên cài bản Iot hay bản ko Iot nhỉ? Lâu rồi ko nghiên cứu cài win nên phải hỏi. Mong nhận giải đáp

Daucua001

Búa Gỗ
Rất tiếc, chưa đủ bài viết nên không thấy được link tải :(
Mọi người cho hỏi chút, mình làm việc văn phòng thì nên cài bản Iot hay bản ko Iot nhỉ? Lâu rồi ko nghiên cứu cài win nên phải hỏi. Mong nhận giải đáp
bác xác định làm văn phòng thì ltsc 1809 dùng cho ổn định. iot nó chỉ hỗ trợ up bảo mật win nhiều năm hơn so với không iot thôi. cài song dùng ổn định cũng tắt up win thôi.
Mấy bản ltsc này đúng chỉ dùng văn phòng cho in ấn ổn định không up win lên bản cao hơn được. Muốn win bản cao hơn là phải cài lại từ đầu.
Đôi lúc các game và phần mềm. hãng game hoặc phần mềm nó không hỗ trợ win ltsc
nếu rảnh và máy cấu hình ổn bác nên cài w 10 pro 21h1 sau tắt up win đi.

nam470

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Máy mình thì cấu hình chạy win 10 được, nhưng các bản win thấy cứ update liên tục, ngày trước còn lỗi biểu tượng mạng nữa, đến bực mình. Cho nên khi tìm thấy bản LTSC rất ưng, chạy ổn định, ít update. Cảm ơn bạn nhé
bác xác định làm văn phòng thì ltsc 1809 dùng cho ổn định. iot nó chỉ hỗ trợ up bảo mật win nhiều năm hơn so với không iot thôi. cài song dùng ổn định cũng tắt up win thôi.
Mấy bản ltsc này đúng chỉ dùng văn phòng cho in ấn ổn định không up win lên bản cao hơn được. Muốn win bản cao hơn là phải cài lại từ đầu.
Đôi lúc các game và phần mềm. hãng game hoặc phần mềm nó không hỗ trợ win ltsc
nếu rảnh và máy cấu hình ổn bác nên cài w 10 pro 21h1 sau tắt up win đi.

tt9sdh

Búa Gỗ Đôi
xin Bạn vui lòng cho bản windows_10_enterprise_ltsc_x86.
Cám ơn Bạn thật nhiều.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác nào cho xin hướng dẫn chuyển W10 pro sang LTSC hoặc IoT và kích hoạt với. Thanks.
LTSC là 1 HDH tách biệt , do vậy ko thể chuyển qua lại .
Chỉ có cài mới từ Edietion LTSC lúc nàY MỚI THẬT SỰ LÀ LTSC còn add sku thì ko ăn thua
Do vậy bạn thích thì hãy cân nhắc tải ISO và cài mới or dual boot

ThaiDoViet

Búa Đá
tiếc qúa k đủ điều kiện để tài, mong b chu topic mở rộng rãi để mọi người trong diễn đàn được trải nghiệm

Vòng Huy

Rìu Sắt Đôi
New construction ! Windows 10 Enterprise LTSC 22H2 build 19045.3636

Mã:
windows_10_enterprise_ltsc_22h2_build_19045_3636_x64_en-us.iso
sh1:c1d6d1be5fc3e49a7073b7b41a4050581744d5b9
link :###1
toẹt vời bác ơi {bye}nhưng mà 500 post chua quá ạ :eek: có thể nào giảm giá xíu được không bác {feel_good}

if i could tell you

Rìu Chiến
Update luôn bản 11G được không bác, cảm ơn bác.
Bản G của mình cứ dùng Windows update lên là sẽ có đầy đủ tính năng mới nhất, sẽ làm ISO mới nhất khi có thời gian, các bản Windows của mình làm bằng construction nên mất thời gian, không giống như những bản của topic khác.

Uchiha Duy

Búa Đá
cả đêm đọc hết post này tìm hiểu về bản win. win10pro 22h2 vs win10 enterprise lstc 22h2 nào nhẹ và tốt?

ko thấy link của thớt nhỉ?

kushypro

Búa Đá
Minh dung ban cu van ngon , nay tai ban nay xem :::::3 moi loi win vo up lai chua kip cai tv sory cac ban