Windows 10 Enterprise Lite 64bit Version 1909 Build 18363.418 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Enterprise Lite 64bit Version 1909 Build 18363.418

KitKatProdVN

Rìu Sắt

thungbanh

Gà con
Như trên bài mình đã nói rồi bạn, mình đã lược bỏ máy in các thứ, kể cả mục Support cho nó nên bạn nếu có cài Driver máy in thì nó sẽ lỗi kết nối máy in.
Mình có làm 1 bản văn phòng sẵn rồi, tuy nhiên bản đó mình không share công khai thôi.
Nếu bạn lấy thì inbox Facebook mình
Bạn cho mình xin bản văn phòng với nhé

kidbun

Gà con
bạn có hướng dẫn add lại phần máy in vào bản này không cho mình xin hướng dẫn hoặc file .
Mình cám ơn

xrokhanx

Gà con
Sao mình cài vào Hyper-V (laptop) không được vậy? Cứ như không nhận chuột và bàn phím

KitKatProdVN

Rìu Sắt
Sao mình cài vào Hyper-V (laptop) không được vậy? Cứ như không nhận chuột và bàn phím
mình lược bỏ gốc rồi bạn, nên bạn ko cài vào đc đâu
Bản này ko thích hợp cho ae chơi giả lập trên Hyper hay cho Lập trình viênđâu

8bu8bu

Gà con
Uầy cái giao diện install windows làm e băn khoăn vãi nồi, cứ tưởng down nhầm windows 7...

nhoxhocju

Gà con
Mình hiện đang dùng 2 màn hình máy tính để hiển thị.
Sau khi cài đặt chỉ nhận 1 màn hình.
Vậy cách khắc phục thế nào ah
Muốn dùng 2 màn hình thì bạn phải cài driver cho nó nha, cách nhanh nhất là mình dùng https://www.intel.com/content/www/us/en/support/detect.html chính chủ của intel nó tự động tìm driver bị thiếu và cài cho mình. Mình cài xong xài dc 2 màn hình rồi

CUCGACH

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
mình đã xài bản này thấy mượt. vẫn biết rằng đây là bản dành cho game thủ nhưng chủ top có thể build lại 1 bản giữ lại ie và driver máy in không.

mhalex

Búa Gỗ Đôi
Cho mình hỏi 1 chút, mình đang dùng LTSC 2019 phiên bản 1809, theo mình tìm hiểu thì LTSC chỉ vá lỗi nâng cấp bảo mật chứ làm gì có nâng cấp version lên 1909 nhỉ? Có gì không đúng mong chỉ bảo.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cho mình hỏi 1 chút, mình đang dùng LTSC 2019 phiên bản 1809, theo mình tìm hiểu thì LTSC chỉ vá lỗi nâng cấp bảo mật chứ làm gì có nâng cấp version lên 1909 nhỉ? Có gì không đúng mong chỉ bảo.
Đúng như vậy , LTSC theo MS thì 4 năm mới có 1 ver mới