Chia sẻ - Window11iSO Betas , Dev - NonTPM ( Credit To Greators ) Link Dropbox | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Window11iSO Betas , Dev - NonTPM ( Credit To Greators ) Link Dropbox

Hamano Kaito

Moderator
Có file iso luôn mà hôm qua mình ko tìm ở 4rum. Ngồi mò ở trang của mic cả buổi ko được
Nên nhờ a/c/e trong topic win 11 làm cái link tải về. Giờ vào thấy ở đây có link, đúng là....Gần ngay trước mắt mà ko tìm cứ chạy ra xa mà tìm {rofl}

khanhu987

Búa Gỗ Đôi
Có file iso luôn mà hôm qua mình ko tìm ở 4rum. Ngồi mò ở trang của mic cả buổi ko được
Nên nhờ a/c/e trong topic win 11 làm cái link tải về. Giờ vào thấy ở đây có link, đúng là....Gần ngay trước mắt mà ko tìm cứ chạy ra xa mà tìm {rofl}
Lên homepage của Mic tải cũng đc mà sao bạn tải ko đc 🤔

Pham Cong

Rìu Bạc
Sao bác không chờ thêm vài ngày (05/10/2021) có bản chính thức rồi múc luôn.

Hamano Kaito

Moderator
Lên homepage của Mic tải cũng đc mà sao bạn tải ko đc 🤔
Có có gia nhập vào nội bộ nên ko có link tải !
Sao bác không chờ thêm vài ngày (05/10/2021) có bản chính thức rồi múc luôn.
Trước đó mình xài Win 11 DEV rồi. Muốn xuống Beta để khỏi Update toàn bộ Windows
Dev update hại ổ cứng quá

khanhu987

Búa Gỗ Đôi
Có có gia nhập vào nội bộ nên ko có link tải !

Trước đó mình xài Win 11 DEV rồi. Muốn xuống Beta để khỏi Update toàn bộ Windows
Dev update hại ổ cứng quá
Chạy lại Beta xong nên reset all lại cho sạch máy luôn , có lẽ bản 9 thức cũng ko khác gì Beta 194 đâu , mình thì đang Dev 194 o_O cài cho người ta thì cài Beta :))))