Hỏi/ Thắc mắc - Win 10 không nhập được pass khi kết nối wifi? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Win 10 không nhập được pass khi kết nối wifi?

levansam1980

Gà con
Các pro cho hỏi chút
Em dùng win 64 bit khi kết nối wifi , hiển thị hộp thoại nhập password nhưng nhập không được
Xin các bác chỉ bảo

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
tôi nghĩ đang ở mục nhập mã wps rồi , cụ này nhập pass nhưng ko gõ dc hết ký tự {big_smile}

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Có thể là nó yêu cầu bạn nhập pass của tài khoản Microsoft mà bạn đã cài vào máy.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nếu được thì bạn nên để hình cho mọi người dễ hiểu vấn đề cần giúp đỡ hơn nè.

tuongcfc

Gà con
Các pro cho hỏi chút
Em dùng win 64 bit khi kết nối wifi , hiển thị hộp thoại nhập password nhưng nhập không được
Xin các bác chỉ bảo
Hi bác
Nói như này thì ko hiểu đc bác nên có hình ảnh nó dễ hơn, nhưng đơn giản theo mình hiểu có 2 trường hợp
- Đánh dc pass đúng rồi nhưng ko vào đc kết nối vs mạng, thì xem lại win cài lại xem
- Ko dánh dc do phím ko nhận ko dánh dc ký tự, dùng thử phím ngoài or phím ảo đánh xem dc ko
Chúc bác sửa máy ok!