Chia sẻ - Website học tiếng Anh miễn phí từ Beginner đến Advanced | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Website học tiếng Anh miễn phí từ Beginner đến Advanced

nghiatct610

Rìu Sắt
Chào mọi người, mình thấy một website có các tài liệu về nghe nói đọc viết cho mọi người học và luyện tiếng Anh từ mức Beginner đến Advanced khá đầy đủ và được hệ thống tốt. Chú ý mình cũng chỉ là người dùng như các bạn, không có quyền hành gì trên website đó nên mình chỉ chia sẻ phần mình quan tâm tới mọi người, các phần khác mọi người tự tìm hiểu thêm nhé.
Theo như mình thấy thì khá nhiều nơi sử dụng các bài tập có sẵn trên đây để giảng dạy. Các bạn chọn bài tập theo mức độ thành thạo của mình để luyện tập, nếu thấy ổn thì nâng lên mức cao hơn. Kiến thức Grammar được hệ thống riêng ở ngay dưới các cấp độ.

Chúc các bạn học tập hiệu quả!

linhnghiem

Gà con
Mất gốc, và mình đang không biết nên bắt đầu học lại từ đâu. Mọi người có kinh nghiệm chia sẻ cho mình chút bí quyết với

lltung

Gà con
thanks

tonydo6789

Gà con
Chào mọi người, mình thấy một website có các tài liệu về nghe nói đọc viết cho mọi người học và luyện tiếng Anh từ mức Beginner đến Advanced khá đầy đủ và được hệ thống tốt. Chú ý mình cũng chỉ là người dùng như các bạn, không có quyền hành gì trên website đó nên mình chỉ chia sẻ phần mình quan tâm tới mọi người, các phần khác mọi người tự tìm hiểu thêm nhé.
Theo như mình thấy thì khá nhiều nơi sử dụng các bài tập có sẵn trên đây để giảng dạy. Các bạn chọn bài tập theo mức độ thành thạo của mình để luyện tập, nếu thấy ổn thì nâng lên mức cao hơn. Kiến thức Grammar được hệ thống riêng ở ngay dưới các cấp độ.
Xem phần đính kèm 34992
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Thank you so much

tonydo6789

Gà con
Xem phần đính kèm 34992
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Thank you so much.