Thông tin Game  Watch Dogs 2 miễn phí khi đăng ký Ubisoft Forawd

Administrator
Đây là thông báo của Ubisoft
"Chúng tôi hy vọng bạn thích Ubisoft Forward! Nếu bạn vẫn cần nhận phần thưởng từ chương trình, bao gồm bản sao Watch Dogs 2 miễn phí trên PC, hãy truy cập trang phần thưởng Ubisoft Forward của chúng tôi để tìm hiểu cách lấy game."

"Sau khi đăng ký, bạn sẽ sớm nhận được bản sao PC Watch Dogs 2 miễn phí trong thư viện Uplay PC. Các phần thưởng trong trò chơi khác sẽ chờ bạn trong các sự kiến tiếp theo. Theo quy định pháp luật, một số trò chơi người tham gia phải đủ 18 tuổi trở lên tại thời điểm nhận game. Ubisoft có thể cung cấp quà tặng thay thế, khi cần thiết"

Để nhận game Watch Dogs 2 bạn truy cập đường link dưới và làm theo hướng dẫn

Chúc các bạn vui vẻ !

Vn-Z.vn team

Trả lời

bumblebee21

Rìu Sắt Đôi
công nhận cay thiệt, thức đêm 12h đăng nhập ms chỉ live chat mà chưa event, đến 2h đêm thì log in ko đc và cuối cùng thì tặng game free :eek:
bác giống em, canh từ 1h30 bật ko log in được, try hard để lấy con game đến 3h kém thì nó báo tặng thế mà mất công canh, tắt máy đi ngủ :))

Yatogami Kuroh

Búa Gỗ
công nhận cay thiệt, thức đêm 12h đăng nhập ms chỉ live chat mà chưa event, đến 2h đêm thì log in ko đc và cuối cùng thì tặng game free :eek:
ko khác gì e luôn {ah} thức cả đêm, login thì cũng ko đc, rồi bỏ cuộc {amazed} giờ tặng free {angry} hông hiểu luôn

nangkhieu

Búa Gỗ
Ặc ko thấy wachdog 2 đâu nhưng tối nay thấy 5 game dùng thử đều báo onewine lẽ nào được ko 5 game đó nhỉ?

jimmybui

Búa Đá
Mình đã down được về luôn rồi. Mà khi Play thì mãi không thấy đâu (Máy chơi được GTA V)

nangkhieu

Búa Gỗ
KO chơi đêm bao giờ nên ko pít vụ này toàn bộ game dùng thử về đêm đều chơi miễn phí được,

ducvu94

Búa Gỗ
Cho mình hỏi chút ạ, mình đang chơi game này trên laptop Asus TUF A15 FA506II-AL012T (CPU: AMD Ryzen™ 5 4600H), mình chơi được ở mức đồ họa trung bình / cao đều OK mà lức bật game nó cứ báo CPU dưới mức minimum requirement (Intel Core i5 2400s @ 2.5 GHz, AMD FX 6120 @ 3.5 GHz ).
Mọi người xem giúp CPU này có phải là yếu thật k ạ?

Mình xem trên trang https://www.cpubenchmark.net/cpu_list.php
thì thấy CPU máy mình cũng thuộc dạng khá cao ấy:
  • AMD Ryzen™ 5 4600H: rank 194
  • Intel Core i5 2400s: rank 1127
  • AMD FX 6120: rank 981