Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 48 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Thanks bác nhiều nhen ! Nhưng mà hic, down về cài thử mới biết là thinkcell 5.2 ko có chạy đc với powerpoint 2013 2016 :(, nhờ team kiếm giúp mình thinkcell 9 hoặc 10 được ko ?

Cảm ơn team !

Bản 5.2 có key bên trên là link duy nhất chỉ có ở diễn đàn mình, cũng may mình còn lưu trong máy nên re-up lại cho bạn tải đó. Chứ còn phiên bản mới hơn thì bó tay rồi bạn ạ :D Đành phải chờ một thời gian nữa thôi, với lại bạn thử k3yg3n bản 5.2 với bản 9 xem được không? Được thì tốt không được thì đành thôi vậy :D

tradong

Gà con
nhờ nhóm tìm giúp mình phần mền ansoft Maxwell V15, 64 bit full cark. xin chân thành cảm ơn!

nxlongth

Búa Gỗ
Mình tìm được bản repack bên dưới, lấy từ bên diễn đàn Nga rất chất lượng. Diễn đàn này chuyên làm repack các phần mềm, cài vào là tự nhận bản quyền khỏi phải lo lắng về key:
No quote
Dự phòng bản 8.6.0.6 repack ở bên dưới mà mình đã post lên diễn đàn:
Chạy ngon, thanks bạn =).

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
nhờ nhóm tìm giúp mình phần mền ansoft Maxwell V15, 64 bit full cark. xin chân thành cảm ơn!

Rất tiếc hiện phần mềm này mình chưa tìm thấy thuốc. Mình đang tìm khi nào có sẽ post lên diễn đàn để chia sẻ cho mọi người cùng tải :D
====
Bác nào có phần mềm Statistica các phiên bản cho em với https://statistica.software.informer.com/

Ý bạn đang nói đến soft này?
SAS JMP Statistical Discovery 13.2
View hidden content is available for registered users!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào bác, em muốn xin phần mềm Officce Password Recovery (đại loại là phần mềm lấy lại password của file docx ạ), các bản miễn phí chỉ giới hạn pass 3 ký tự. Nếu có bản full bác share em với nhé. Cảm ơn bác nhiều.

@sangngo12 Trước mình đã post phần mềm kiểu này lên diễn đàn trước đây rồi, bạn có thể tham khảo và tải ở topic bên dưới:

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Rất tiếc hiện phần mềm này mình chưa tìm thấy thuốc. Mình đang tìm khi nào có sẽ post lên diễn đàn để chia sẻ cho mọi người cùng tải :D
====

Ý bạn đang nói đến soft này?
SAS JMP Statistical Discovery 13.2
No quote
Không phải phần mềm này bác ạ. Thanks

MathType trial và key
1/ Trial | các bạn lưu đoạn code bên dưới như .reg rồi chạy
Mã:
Windows Registry Editor Version 5.00

[-HKEY_CURRENT_USER\Software\JavaSoft\Prefs\com\wiris\editor\license\]
[HKEY_CURRENT_USER\Software\JavaSoft\Prefs\com\wiris\editor\license\]
"/Cv/E/C81+j/Rw/U/E6ws/Znt/Os/K/Q=="="11/M/P/Ir/Y/B/S/P/Pr/Q/L/Ny/T9s4/Iw=="
"/Mz/Bhef/D/Q/Hs30/U6/F/Pdl/R/Xsg=="="/S/Zd8c/Ai/Z/A83028s6/Kn/Gf/M/Q=="
"vi/L/M7/K/Hb/C/O/A/K/X9uuis/O1/J/A=="="/S/Zd8c/Ai/Z/A80\\/O/S/C/Vgp\\0/P/Q=="
"wm/U/C/Y/T/Nz5/Tw="="/Wna/F/W3q/I/Yp/V\\lj/Dedai56/Ur/Wpf/P/Kpl/Soh/A/Z/Qe\\6hit3ym\\6m5sp/B/B/Q=="
"x/W/Yrj/M/Db/Bds="="104z/W8rbqpw5\\/Qz0/C/Q/Opu/Dj/B5b/Dwsy77"
2/ Key | Các bạn block danh sách domain bên dưới rồi tiến hành điền key
Mã:
127.0.0.1 linkmaker.itunes.apple.com ## Domnain có thể ko cần block, loại bỏ chủ thích này
127.0.0.1 store.wiris.com
127.0.0.1 www.wiris.com
127.0.0.1 version.dessci.com
127.0.0.1 www.thawte.com
127.0.0.1 www.wolframalpha.com
127.0.0.1 www.wiris.net
Sau đó chèn key vào rồi xài. Nếu bạn bị block key thì chạy code bên dưới | Cách chạy xem bên trên

Mã:
Windows Registry Editor Version 5.00

[-HKEY_CURRENT_USER\Software\JavaSoft\Prefs\com\wiris\editor\license\]
Sau đó tiến hành đăng ký lại là ok.

Bạn hướng dẫn giùm mình kỹ hơn được không?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn nào có phần mềm VPN free ko cho mình xin với, mình fake sang spain

Bạn vào topic bên dưới để get key OkayFreeDom bản quyền 1 năm nhé!
===
Bạn hướng dẫn giùm mình kỹ hơn được không?

1. Bạn copy đoạn mã vào trong file Notepad rồi save as với tên bất kỳ và đuôi .reg! Save file . Reg xong bạn chạy file đó với quyền Admin!
2. Bạn copy đoạn mã đó vào file hosts là được!

KevinB

Búa Đá
Nhờ các bạn tìm giúp lisence của phần mềm ArcGis Server 10.6 (nó ở dạng tệp *.ecp). Cám ơn các bạn rất nhiều.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ các bạn tìm giúp lisence của phần mềm ArcGis Server 10.6 (nó ở dạng tệp *.ecp). Cám ơn các bạn rất nhiều.

Mình không biết sao chứ mình tìm phần mềm này trên Google ở các trang web Việt Nam thì nó hiển thị luôn ở trang đầu tiên.
Bạn bấm vào link bên dưới:
Sau đó bấm vào ngay kết quả đầu tiên, rồi vào bên trong để tải những thứ bạn cần :)
====
"Block these Program in firewall "ClassicStart.exe & SMCode.exe" or add this to your host

127.0.0.1 sm.iobit.com"
không biết làm thớt ơi!

Nó báo bạn cần làm 1 TRONG 2 cách:
1. Chặn kết nối Internet phần mềm bằng cách block Firewall 2 file ClassicStart.exe & SMCode.exe
2. Thêm dòng 127.0.0.1 sm.iobit.com vào trong file hosts.
Hướng dẫn thao tác theo 2 cách trên:
1. Bạn vào topic bên dưới để tải phần mềm Easy Context Menu (có tick hợp tính năng block firewall phần mềm vào menu chuột phải cực kỳ nhanh gọn, tiện lợi).
Sau khi cài vào máy xong, bạn chuột phải vào 2 file exe kia và chọn chặn bằng tường lửa là xong (như hình dưới):

2. Bạn thêm dòng 127.0.0.1 sm.iobit.com vào trong file hosts ở đường dẫn bên dưới là sẽ được.
C:\Windows\System32\drives\etc\
Đó là 1 trong 2 cách bạn cần làm, bạn CHỈ CẦN làm 1 trong 2 thôi, mình giới thiệu cụ thể như vậy để sau này bạn đỡ phải hỏi lại, chủ động hơn để xử lý :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Không phải phần mềm này bác ạ. Thanks

Bạn cần phần mềm cụ thể nào thì ghi tên ra cho mình để mình dễ dàng hỗ trợ bạn hơn và tìm đúng phần mềm mà bạn cần hơn nhé :)
====
nhờ các anh giúp em phần mền ANSYS Electronics 64bit full cark.

Mã hex để tải phần mềm dành cho bạn:
View hidden content is available for registered users!

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục [/B]Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Em đang có nhu cầu tìm chương trình thiết kế hệ quang như:

CODE V (https://www.synopsys.com/optical-solutions/codev.html)
OSLO (https://www.lambdares.com/oslo/)

Không biết trong diễn đàn mình ai có không ạ? Em xin cảm ơn!

Phần mềm thiết kế hệ quang thì có phần mềm Zemax bên dưới là có thuốc, bạn bấm vào link bên dưới rồi chọn kết quả đầu tiên để tải.
2 phần mềm bạn đề cập bên trên thì chưa có thuốc nhé ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Tên phần mềm là STATISTICA 13.3 (hoặc version thấp hơn)
Trang chủ của nó đây bác ơi https://statistica.software.informer.com/

Mình đã check kỹ lại một lần nữa cho bạn và thực sự là không có bất kỳ trang web nào chia sẻ phần mềm này. Bạn có thể dùng phần mềm khác cùng tính năng mà có thuốc, hoặc miễn phí, hoặc chờ cao nhân khác trong diễn đàn giúp bạn :)
Chúc bạn vui vẻ :)