Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 49 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
giúp mình tìm phần mềm accurip serial hay thuốc cũng được cám ơn nhiều nhé

Mình đã trả lời bên topic kia cho bạn rồi nhé, sẽ test cho bạn nếu như bạn không cảm thấy yên tâm. Hiện giờ mình chưa test được, tý sẽ test giùm bạn :)

vietnhu90

Gà con
Nhờ Mod cùng toàn thể các bạn tìm giúp mình phần mềm Aster Multiseat full thuốc giúp mình nhé. Mình tìm nát google mà chưa được.
Link trang chủ của nó đây:
Nếu có phiên bản cũ đầy đủ thuốc cũng được!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ Mod cùng toàn thể các bạn tìm giúp mình phần mềm Aster Multiseat full thuốc giúp mình nhé. Mình tìm nát google mà chưa được.

Aster Multi-Desktop được không bạn?

vietnhu90

Gà con
Nhờ bác tìm giúp mình phần mềm Aster Multiseat full thuốc giúp mình nhé. Mình tìm nát google mà chưa được. Phần mềm này dùng để nhiều người dùng 1 máy tính nhé. Ví dụ 1 máy 2 màn hình, 2 bộ bàn phím chuột cho 2 người dùng với 2 user trong máy.
https://www.ibik.ru/

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
giúp mình tìm phần mềm accurip serial hay thuốc cũng được cám ơn nhiều nhé

Đã test lại phần mềm cho bạn rồi đấy nhé, thuốc hoàn toàn ổn, bạn tải link trên về rồi cài đặt phần mềm vào máy để sử dụng nhé :)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Đây là phiên bản Aster 2.11 không dùng được trên Win 10 thì phải, dùng trên Win 7 thì dùng được. Bản mới nhất giờ là 2.26 rồi. Bản này thuốc theo kiểu trial thank bác nhé!

Phần mềm này thuộc dạng hàng hiếm đấy bạn ạ. Mình có nick bên 1 diễn đàn nước ngoài, mò ở trên đó có link nên mình kéo về đây cho bạn dùng.

Hamano Kaito

Moderator
Bác có tài khoản ở forum này không: www.board4all.biz
Trang này giờ không cho đăng ký mới.

Họ chỉ đóng tạm thôi, 1 thời gian sau sẽ mở DK lại thôi.
Đóng lại là vì vào lấy link xong chả thèm ngó ngàn gì đến diễn đàn. Trong khi họ phải nặng óc ra fix cho mấy sếp kia xài.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác có tài khoản ở forum này không: www.board4all.biz
Trang này giờ không cho đăng ký mới.

Mình có. Nhiều tài khoản Việt Nam bị xóa lắm, Mod bên đó có nói mình như vậy. Hên là mình cũng tích cực chia sẻ phần mềm bên đó nên có tương tác :D

Hamano Kaito

Moderator
Mình có. Nhiều tài khoản Việt Nam bị xóa lắm, Mod bên đó có nói mình như vậy. Hên là mình cũng tích cực chia sẻ phần mềm bên đó nên có tương tác :D

Bên đó có đội ngũ quản trị việt nam luôn đấy ! {lmao}
Ahihih ! Mình thi chỉ vào lấy link xong chạy ! Hên là admin với mod bên đó thương mình nên ko xóa nick mình ! {bye}{bye}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bên đó có đội ngũ quản trị việt nam luôn đấy ! {lmao}
Ahihih ! Mình thi chỉ vào lấy link xong chạy ! Hên là admin với mod bên đó thương mình nên ko xóa nick mình ! {bye}{bye}

Vụ này thì mình chưa biết là có đội ngũ quản trị Việt Nam :D Bên đó cũng nhiều hàng độc phết :D

nghiabros

Búa Gỗ
Bạn vào trang bên dưới, gõ tên font bạn muốn tìm là nó sẽ hiển thị cho bạn ngay với định dạng ttf:
Cảm ơn bác nhiều, hôm qua loay hoay mãi, cuối cùng mình trích xuất được font từ file cài windows 19TH1.
Mình up lại luôn cả folder font, phòng trường hợp có bác nào nghịch dại xóa font như mình.
Font Windows 10

Và phần mềm BetterWMF bản 2018 mình mò bên website TQ, dùng trong hơn 1 năm nay:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn bác nhiều, hôm qua loay hoay mãi, cuối cùng mình trích xuất được font từ file cài windows 19TH1.
Mình up lại luôn cả folder font, phòng trường hợp có bác nào nghịch dại xóa font như mình.
Font Windows 10

Và phần mềm BetterWMF bản 2018 mình mò bên website TQ, dùng trong hơn 1 năm nay:

Cảm ơn bạn! Mình sẽ test lại và post lên cho mọi người dùng!

Intel9x

Búa Gỗ
Cho mình xin thuốc của EaseUS Data Recovery Wizard for Mac 11.10. Loay hoay mấy ngày hôm nay mà ko tìm đc key hay bản Cr@ck cho Mac để cứu đống dữ liệu quan trọng lỡ tay format :((.

Mình cảm ơn!