Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 64 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giaolang

Búa Gỗ Đôi
Chờ 2 thành viên kia có thể chế fix được hay không cho bạn, còn hiện tại nếu bạn có bản 1.0.995 có thể chia sẻ lên đây để mình chia sẻ cho người khác được không? Trước mình có hỏi bạn nhưng hình như bạn không hồi đáp?
Chia sẻ cho người khác được chứ. Nhưng mình gửi cho bạn bằng cách nào?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chia sẻ cho người khác được chứ. Nhưng mình gửi cho bạn bằng cách nào?

Bạn nén file cài đặt và file thuốc lại rồi upload lên mega.nz hoặc 1 trang web bất kỳ rồi share link lên đây cho mình để mình tải về máy và post lên chia sẻ công khai trên diễn đàn để mọi người biết và dùng :) Nhờ có những người như bạn mà diễn đàn mới phát triển được đấy :)

Giaolang

Búa Gỗ Đôi
Bạn nén file cài đặt và file thuốc lại rồi upload lên mega.nz hoặc 1 trang web bất kỳ rồi share link lên đây cho mình để mình tải về máy và post lên chia sẻ công khai trên diễn đàn để mọi người biết và dùng :) Nhờ có những người như bạn mà diễn đàn mới phát triển được đấy :)
Cả ngày CN hôm nay mình không có nhà. Mới về đến nhà lúc 20h tối và mình tranh thủ gửi file cho bạn rồi. Nhờ bạn chia sẻ với mọi người giúp mình nhé.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác tìm giúp em Key teamViewer bản corporate với ạ

Trước hết có 2 topic về phần mềm TeamViewer bên dưới bạn xem nó có hữu ích và cần với bạn hay không? :)
Nếu nó không hữu ích với bạn, đối với bản Corporate mình chỉ tìm được bản 13 mà thôi, bạn có thể vào link Google bên dưới, mở kết quả đầu tiên tải về nhé :)
https://www.google.com/search?lr=la...hUKEwjvs93Vl-fkAhWJMY8KHQAJA-AQ4dUDCAo&uact=5

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Cần lắm bản "thuốc" cho
Adobe Audition CC 2019 x64
Mình cần file "thuốc" của MPT34M !
Thanks !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cần lắm bản "thuốc" cho
Adobe Audition CC 2019 x64
Mình cần file "thuốc" của MPT34M !
Thanks !

Nếu bạn cần đúng file thuốc của MPT thì 2 link bên dưới là dành cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: VoDanhPhD

Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Nếu bạn cần đúng file thuốc của MPT thì 2 link bên dưới là dành cho bạn:
No quote
Cảm ơn bạn ! Mình đã xem bài viết ấy và tải về nhưng vẫn thiếu con Adobe Audition CC 2019 !

Có lẽ mình sẽ tìm kiếm thêm !!!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn bạn ! Mình đã xem bài viết ấy và tải về nhưng vẫn thiếu con Adobe Audition CC 2019 !

Có lẽ mình sẽ tìm kiếm thêm !!!

Ủa vậy lúc bạn tải file cài đặt là bạn tải trên trang chủ của nó à? Mình search cái này trên mạng có khá nhiều link download kèm thuốc bên trong, nhưng không rõ có đúng thuốc mà bạn cần hay không.

thanhduy1997

Búa Đá
Nhờ mấy anh tìm giúp em plugin portraiture ver 3 hoặc bản ver nào dùng được trên windows cho Photoshop CS6, em tìm mãi trên mạng không cài được. Em cảm ơn

VoDanhPhD

Rìu Chiến
Ủa vậy lúc bạn tải file cài đặt là bạn tải trên trang chủ của nó à? Mình search cái này trên mạng có khá nhiều link download kèm thuốc bên trong, nhưng không rõ có đúng thuốc mà bạn cần hay không.

- Đúng rồi ! Mình tải bản gốc trên Trang chủ Adobe !
Còn "Thuốc" thì mình tải riêng ! Và mình thì thường dùng của MPT34M hoặc Painter ... - Hiệu năng, tốc độ chỉ tầm còn 97% và được kiểm soát bởi antivirus như KaspeskyIS, BKAV ....

- Trên mạng thì thường là bản PreActivate - tương đối cồng kềnh và khó kiểm soát !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
- Đúng rồi ! Mình tải bản gốc trên Trang chủ Adobe !
Còn "Thuốc" thì mình tải riêng ! Và mình thì thường dùng của MPT34M hoặc Painter ... - Hiệu năng, tốc độ chỉ tầm còn 97% và được kiểm soát bởi antivirus như KaspeskyIS, BKAV ....

- Trên mạng thì thường là bản PreActivate - tương đối cồng kềnh và khó kiểm soát !

Thuốc của MPT như bạn nói mình tìm trên mạng và tải thử 1 số link về từ các nguồn thì cơ bản nó sao chép và chung 1 nguồn thành ra tải link nào về cũng giống nhau cho nên bạn có thể dùng tạm bản Pre-Activated như bạn nói hoặc các bản khác có file thuốc loại khác để dùng tạm :)
====
Nhờ mấy anh tìm giúp em plugin portraiture ver 3 hoặc bản ver nào dùng được trên windows cho Photoshop CS6, em tìm mãi trên mạng không cài được. Em cảm ơn

Imagenomic Professional Plugin Suite dành cho bạn:
Văn bản ẩn cho người dùng: thanhduy1997

fantasy88

Búa Gỗ Đôi
diễn đàn VN-Zoom chính thức thông báo cấm các loại nội dung sau

+ Chia sẻ nội dung, sản phẩm Cr@ck
+ Chia sẻ Key (không thuộc sở hữu cá nhân)
+ Tuyên truyền, cổ suý cho việc h@ck, Cr@ck, bẻ khóa...vv

Rule for fun?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bạn có thể cho mình xin thuốc phần mềm Clean Space bản pro với được không ạ,cảm ơn bạn nhiều ,link trang chủ phần mềm : https://www.cyrobo.com/software/systm-en-allabout-clnspc-.php

Cyrobo Clean Space Pro 7.39 dành cho bạn:
Link file cài đặt:
File thuốc:
Văn bản ẩn cho người dùng: crosby

=====
Nhờ nhóm tìm phần mềm McMIX Pro.

Cảm ơn nhóm nhiều

Hiện tại phần mềm này chưa có thuốc. Có 3 phương án sau:
1. Bạn dùng phần mềm khác cùng tính năng mà có thuốc hoặc miễn phí.
2. Chờ đợi khi thuốc phần mềm này ra đời.
3. Nhờ thành viên @NgoHungCuong xem có giúp bạn được không? :)