Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 215 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bác nào có phần mềm phản chiếu màn hình điện thoại lên laptop miễn phí ko

Đây này bạn, free thì ko có nhưng thuốc thì có.

jimmyvn88

Búa Gỗ
Nhờ bác tìm giúp con ABBYY FineReader bản 16
Mình có thử bản ABBYYFineReaderPDFCorporatePortablev16.0.14.7295 ở taiwebs dùng được ở Win7, mà sang Win10 thì lại k được

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ bác tìm giúp con ABBYY FineReader bản 16
Mình có thử bản ABBYYFineReaderPDFCorporatePortablev16.0.14.7295 ở taiwebs dùng được ở Win7, mà sang Win10 thì lại k được

Hiện nay mình cũng chỉ tìm được bản đó, có thể chưa có Cr@ck tối ưu cho windows 10. Bạn dùng tạm trên windows 7 nhé.
===
ad cho xin link radmin full với

Link cho bạn:

hpa105

Búa Gỗ Đôi
nhờ bác chủ thớt và ae tìm giúp Netflix mà xem được. M đã down các bản Netflix đủ Server ở topic về Netflix app ở vn-z thì đều ko còn sử dụng được

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
nhờ bác chủ thớt và ae tìm giúp Netflix mà xem được. M đã down các bản Netflix đủ Server ở topic về Netflix app ở vn-z thì đều ko còn sử dụng được

Hiện tại mình cũng chưa tìm được bản nào hoạt động ổn định.

luxifer

Gà con
nhờ nhóm cho mình xin xin key xịn Corel Draw X3 hoặc x7 ( bản 64bit ) với !
mấy bản share dùng Cr@ck mình xài 1 thời gian là nỏ nhả ra và khóa hết các chức năng :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
nhờ bác tìm giúp em thuốc cho phần mềm này, cá nhân em thấy về cơ bản nó giống Rclone, nhưng nó có GUI, nên dễ dùng hơn @@

https://gurusquad.com/products/gs-richcopy-360

Phần mềm này mình tìm chưa thấy thuốc bạn nhé :D
======
nhờ bác chủ thớt và ae tìm giúp solid work {big_smile}

Gửi bạn qua hộp thư tin nhắn cá nhân rồi nhé :)
====
nhờ nhóm cho mình xin xin key xịn Corel Draw X3 hoặc x7 ( bản 64bit ) với !
mấy bản share dùng Cr@ck mình xài 1 thời gian là nỏ nhả ra và khóa hết các chức năng :(

Mình nhắn trên trang cá nhân bạn thử áp dụng cách đó xem sao nhé.

hiennvl12

Rìu Sắt Đôi
Gửi bạn qua hộp thư tin nhắn cá nhân rồi nhé.
sếp ơi sao mấy bàiCamtasia 2022 và 2023 đi đâu mất hết rồi ạ
cả bài share(Camtisia 2022 final ver) của mềnh, có hôm vào thấy thông báo bị chuyển đi đâu rồi ạ :(
cũng ko thấy bài của sếp tên Shao post update mấy cái version Camtasia 2023 nữa ạ :(
xin sếp cho mềnh biết có phải bị quét bản quyền gì không ạ:(
Cảm ơn sếp trước 😘

quanbhvn

Gà con
Nhờ bạn tìm giúp soft giám sát nhiệt ổ cứng, có thông báo dưới góc phải thanh tác vụ.
Kiểu giống như Hard Disk Sentinel.
Free càng tốt vì xem nhiệt độ chứ không yêu cầu gì nhiều.
Nếu phải dùng thuốc thì cho mình link thuốc tốt không kèm virus.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
sếp ơi sao mấy bàiCamtasia 2022 và 2023 đi đâu mất hết rồi ạ
cả bài share(Camtisia 2022 final ver) của mềnh, có hôm vào thấy thông báo bị chuyển đi đâu rồi ạ :(
cũng ko thấy bài của sếp tên Shao post update mấy cái version Camtasia 2023 nữa ạ :(
xin sếp cho mềnh biết có phải bị quét bản quyền gì không ạ:(
Cảm ơn sếp trước 😘

Bị quét bản quyền bạn ạ, giờ chỉ còn cách gửi hàng nóng qua hộp thư tin nhắn riêng cá nhân thôi :D Vất vả tý nhưng hoạt động được lâu dài :D
=======
Nhờ bạn tìm giúp soft giám sát nhiệt ổ cứng, có thông báo dưới góc phải thanh tác vụ.
Kiểu giống như Hard Disk Sentinel.
Free càng tốt vì xem nhiệt độ chứ không yêu cầu gì nhiều.
Nếu phải dùng thuốc thì cho mình link thuốc tốt không kèm virus.

Bạn có thể dùng phần mềm này:
===
bác gửi giúp em một bản được ko bác, mấy bản cũ sao giờ không xài được luôn. Em làm theo hướng dẫn (đã tắt hết internet trước khi làm) mà vẫn không được. Cám ơn bác

Đã gửi cho bạn rồi nhé.

quanbhvn

Gà con
Bị quét bản quyền bạn ạ, giờ chỉ còn cách gửi hàng nóng qua hộp thư tin nhắn riêng cá nhân thôi :D Vất vả tý nhưng hoạt động được lâu dài :D
=======

Bạn có thể dùng phần mềm này:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

===

Đã gửi cho bạn rồi nhé.
Cảm ơn bạn nhiều