Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 189 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bác tìm được phần mềm này k bác?
mình dùng win 10, cảm ơn team mình nhiều nhé!

Phần mềm này hiện tại chưa có thuốc, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì sử dụng nhé.

mieuboy

Búa Đá
Phần mềm này hiện tại chưa có thuốc, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì sử dụng nhé.
Cảm ơn bác nhé. Do cty bắt dùng pm này. Mà chỉ cài trên máy cty.. Mình muốn cài lên laptop để có việc cần thì làm ở nhà ấy bác..
Vậy cảm ơn bác nha..

abcvnn

Gà con
Mình có nick và hoạt động ở bên board4all.biz được 1 thời gian rồi. Hàng nóng cho bạn luôn đây:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Gửi Vn-Z Serials Patches team,
Mình tìm thấy phần mềm ScreenConnect phiển bản 19.2.x khá hay cho việc hỗ trợ từ xa.
Link: https://www.connectwise.com/software/control/download-archive
Nhưng hiện tại có chỉ tìm thấy p@tcher ở trang này:
Và mình thì kô thể đăng ký hay tải về.
Tìm sơ qua trên 4rum của mình thì thấy các ad ở đây đã từng là thành viên của trang này nên mình rất mong team có thể hỗ trợ mình tải về và thay mặt cảm ơn họ.
Chân thành cảm ơn.
ScreenConnect phiển bản 19.2.x mình cũng thấy phần mềm khá hay bạn nào có cho mình xin với.xin cảm ơn admin và các bạn

abcvnn

Gà con
"ScreenConnect wise ctrol" bạn nào có cho mình xin với.cảm ơn admin duyệt và các bạn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
"ScreenConnect wise ctrol" bạn nào có cho mình xin với.cảm ơn admin duyệt và các bạn

Rất tiếc phần mềm này chưa có thuốc bạn nhé, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì dùng tạm nhé :)

abcvnn

Gà con
Rất tiếc phần mềm này chưa có thuốc bạn nhé, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì dùng tạm nhé :)
cảm ơn bạn nhiều.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm hộ phần mềm ON1 Photo RAW 2023

phần mềm chỉnh ảnh đơn giản, hiệu quả mà dễ dùng hơn photoshop nhiều luôn.

Chỉ có bản 2022 thôi bạn nhé, đã gửi bạn qua hộp thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn rồi đó.

mr Harem

Gà con
Nhờ bác kiếm giúp em phần mềm nào khóa bàn phím của laptop để dùng bàn phím ngoài như
KeyFreeze hay Simple Disable Key với ạ. {runrun}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ bác kiếm giúp em phần mềm nào khóa bàn phím của laptop để dùng bàn phím ngoài như
KeyFreeze hay Simple Disable Key với ạ. {runrun}

Mình post lên diễn đàn rồi đó bạn:

xKOZOx

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm Noping 2022, Windows 7 64 bit. Chân thành cảm ơn

sirPollux

Búa Gỗ
iSpring Suite 9.3 hoặc version nào chạy được với MS Office 2019, Windows 11 x64
Nhờ team giúp mình với, mình cảm ơn rất nhiều ^^