Yêu cầu Phần mềm - Vn-Z Serials Patches team - Nhận tìm kiếm các phần mềm! | Page 167 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hamano Kaito

Moderator
Share đi bác ơiii, huhu
Soft này mình ko thích share ! Nhưng nếu bạn muốn thì phải làm theo yêu cầu từ mình
Là vào Topic này | https://vn-z.vn/threads/tong-hop-chia-se-huong-dan.3973/post-600590
Làm theo yêu cầu của bình luận đó gởi file mã hóa cho mình. Nhớ tag nick của mình để mình nhận được thông báo
---
Soft này ngoại lệ.........Sẽ cập nhật thêm video để bạn tham khảo về fix
Update Video

Sửa lần cuối:

paulscholes0258

Rìu Sắt
nhờ tìm giúp mình key hoặc bản repack càng tốt cho phần mềm này. Xin chân thành cảm ơn nhóm

X-Wave MP3 Cutter Joiner - v 3.0

win10 64 bit

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
nhờ tìm giúp mình key hoặc bản repack càng tốt cho phần mềm này. Xin chân thành cảm ơn nhóm

X-Wave MP3 Cutter Joiner - v 3.0

win10 64 bit

Phần mềm này đã có người post lên diễn đàn rồi bạn nhé ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm giúp em tìm thuốc giúp em cho AdGuard 7.6.1, window 11. Em xin chân thành cảm ơn ạ! :)

Hiện tại mình chỉ có bản 7.5, bạn dùng tạm nhé :)

paulscholes0258

Rìu Sắt
Phần mềm này đã có người post lên diễn đàn rồi bạn nhé ;)
nhưng mà ko có thuốc. bản dùng thử thôi

camon

Búa Đá
Bạn nào có tool kích hoạt Microsoft Office PRO Plus 2021 Retail Version 2108 Build 14326.20454 FULLcho mình xin , cám ơn các bạn nhiều

paulscholes0258

Rìu Sắt
Có key đăng ký ở giữa bài viết #1 đó bạn! :)
à mình quyên nói. key đó dùng thử 1 thời gian là bị báo hết hạn. key dùng thử chứ ko phải key active.
chắc tìm soft khác thôi. soft này dùng quen rồi, nhẹ mà dể dùng, vừa đủ nhu cầu luôn nhưng ko có thuốc thì chịu.

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
à mình quyên nói. key đó dùng thử 1 thời gian là bị báo hết hạn. key dùng thử chứ ko phải key active.
chắc tìm soft khác thôi. soft này dùng quen rồi, nhẹ mà dể dùng, vừa đủ nhu cầu luôn nhưng ko có thuốc thì chịu.

Gởi bạn fix nhà trồng
Văn bản ẩn cho người dùng: paulscholes0258

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn nào có tool kích hoạt Microsoft Office PRO Plus 2021 Retail Version 2108 Build 14326.20454 FULLcho mình xin , cám ơn các bạn nhiều

Mình có bản Office này bạn có thể dùng nếu quan tâm - Microsoft Office 2021 Pro Plus v2106 Build 14131.20320 x64
Hướng dẫn cài đặt và bẻ khoá:

====
Đúng rồi ad ơi. Vậy tìm hok có hả ad :((

Đúng rồi bạn ạ :D Bạn thử hỏi mod Hamano Kaito có giúp được bạn ko nhé :D