This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Bạn vào topic bên dưới của mình, chọn mục Phần mềm Thiết kế website rồi lựa cho mình 1 phần mềm phù hợp nhé

Rất hoan nghênh việc làm của nhóm,các bạn đã gửi tình yêu thương đến cho mọi người,rất cảm ơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

@dishack: Có Red Giant Trapcode Suite v15.1.8 (x64) Full - Trọn bộ 11 công cụ đồ họa chuyển động 3D và hiệu ứng hình ảnh, bạn download bên dưới nhé:

camon

Búa Đá
Chào bạn phj4nh_pr0_9x !

Bạn có apk : airpod battery level for android đã được bẻ khóa , cho mình xin . Mình download những apk này trên google play đều có quảng cáo . Cám ơn bạn rất nhiều

dishack

Búa Đá

Bạn ơi có adobe after effect bản chạy tốt không cho mình xin link với? Mấy bản tìm thấy mình đều chạy bị lỗi sau khi cr....

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Bạn tải trên Google Play mà có quảng cáo thì mình cũng không biết sao nữa Mình không dùng Android để có thể test được cho bạn! Xin lỗi vì sự bất tiện này
====
Bạn ơi có adobe after effect bản chạy tốt không cho mình xin link với? Mấy bản tìm thấy mình đều chạy bị lỗi sau khi cr....

Bản 2020 mới nhất chạy tốt dành cho bạn, nếu máy bạn cấu hình yếu không chạy được thì ghi bản mà bạn muốn dùng lên đây để mình kiếm cho.

camon

Búa Đá
Cám ơn bạn nhiều

DatGaming

Rìu Sắt
cyberlink photodirector essentials 11.6.3018
Bạn nào có carck ko cho mình xin với.......Còn bản này mình có rùi CyberLink PhotoDirector Ultra 11.3.2719.0
Thank các bạn nha

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cyberlink photodirector essentials 11.6.3018
Bạn nào có carck ko cho mình xin với.......Còn bản này mình có rùi CyberLink PhotoDirector Ultra 11.3.2719.0
Thank các bạn nha

Như mình đã nói ở trên, phiên bản cyberlink photodirector essentials 11.6.3018 của bạn mình chưa thấy thuốc, bạn khắc phục tạm bằng cách dùng bản Ultra hoặc phần mềm khác cùng tính năng

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bác ad cho e xin bản ultraview pro dc ko bác

Cái này hiện tại mình chỉ tìm thấy bản Free, chưa thấy bản Pro đâu cả Khắc phục tạm bằng cách dùng bản free hoặc dùng các phần mềm khác cùng tính năng bạn nhé