Chia sẻ - Visual Paradigm Enterprise Edition Portable - Tạo các sơ đồ UML phức tạp | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Visual Paradigm Enterprise Edition Portable - Tạo các sơ đồ UML phức tạp

Hamano Kaito

Moderator
bạn có thể share lên một host khác được không?

Bạn làm khó mình rồi, sáng giờ mạng của mình như SHI.T ấy. Down 1 tệp mà còn ko nỗi phải thay đổi fake IP liên tục để vào mấy trang tin tức và 4rum nước ngoài đây.
Khá là đau khổ đây ! {too_sad}

bachvkhoa

Gà con
Bạn làm khó mình rồi, sáng giờ mạng của mình như SHI.T ấy. Down 1 tệp mà còn ko nỗi phải thay đổi fake IP liên tục để vào mấy trang tin tức và 4rum nước ngoài đây.
Khá là đau khổ đây ! {too_sad}
{too_sad} dù sao cũng cám ơn thím đã nhiệt tình support

bachvkhoa

Gà con
Cũng muốn giúp bạn lắm nhưng bất lực rồi. Từ cái lúc có con Virus Corona là mạng VN đi xuống theo nó luôn {beat_shot}
cám ơn thím nhé, em down được rồi :D

bachvkhoa

Gà con
ơ nhưng sao mở ra bên trong nó có 2 file jar chứ không có cái tool như trong clip nhỉ :( mà copy 2 file đó vào thư mục bin cũng ko được :(

Hamano Kaito

Moderator
ơ nhưng sao mở ra bên trong nó có 2 file jar chứ không có cái tool như trong clip nhỉ :( mà copy 2 file đó vào thư mục bin cũng ko được :(

Trong Clip Video đó là Fix của mình, còn file bạn down là fix từ người khác <== fix này là fix full.
Fix của mình là Fix Trial

bachvkhoa

Gà con
Trong Clip Video đó là Fix của mình, còn file bạn down là fix từ người khác <== fix này là fix full.
Fix của mình là Fix Trial
nhưng em làm theo file readme trong đó không được thím ạ :( Visual Paradigm cũng cài bản người ta đưa cho luôn mà cũng không có được :(
thím cho em xin fix trialđược không :(

Hamano Kaito

Moderator
nhưng em làm theo file readme trong đó không được thím ạ :( Visual Paradigm cũng cài bản người ta đưa cho luôn mà cũng không có được :(
thím cho em xin fix trialđược không :(

Fix Full mình ko có test, nhưng các bạn khác dùng bình thường mà bạn.
Còn Fix Trial bạn phải đạt yêu cầu mới thấy, đấy chính là cái hạn chế của nó. Mình ko gởi gấm gì hết cả bạn à ! {angry}

tube201

Gà con
bạn ơi, bạn kiểm tra lại link Fix full được không?
Minh không tải được file
Cảm ơn bạn vì đã chia sẻ