Chia sẻ - Visual Paradigm Enterprise Edition Portable - Tạo các sơ đồ UML phức tạp | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Visual Paradigm Enterprise Edition Portable - Tạo các sơ đồ UML phức tạp

Hamano Kaito

Moderator
@HaiHoangCong | Bạn chụp nguyên cửa sổ của About luôn đi bạn. Bạn để vậy mình dòm ko hình dung được
Nhưng qua cái hình thì thấy là soft báo là dùng âm đến 30 days rồi. Tức là xài hơn 30 ngày trial
Soft này hiện tại fix trial lẫn fix full ko bị fix, các bạn cứ down fix full về lấy mỗi tệp fix thôi. File cài đặt thì tải trên trang chủ, cài xong copy tệp fix full vào là ok ngay.
Fix trial thì mình làm biếng mò quá. Mỗi build ra là phải làm lại
-------------
Thường thì nếu hết trial thì sẽ ko mở được ứng dụng, nếu mà mở được tức là xài OK.

@HaiHoangCong | Bạn chụp nguyên cửa sổ của About luôn đi bạn. Bạn để vậy mình dòm ko hình dung được
Nhưng qua cái hình thì thấy là soft báo là dùng âm đến 30 days rồi. Tức là xài hơn 30 ngày trial
Soft này hiện tại fix trial lẫn fix full ko bị fix, các bạn cứ down fix full về lấy mỗi tệp fix thôi. File cài đặt thì tải trên trang chủ, cài xong copy tệp fix full vào là ok ngay.
Fix trial thì mình làm biếng mò quá. Mỗi build ra là phải làm lại
-------------
Thường thì nếu hết trial thì sẽ ko mở được ứng dụng, nếu mà mở được tức là xài OK.
Đây bạn ơi ! Mình cũng muốn hỏi là mình cài bản 16, rồi copy 2 file trong thu mục Cr@ck vào lib thì nó lại hiện thành bản 15.2, làm ntn để nó thành 16 nhỉ @@

Hamano Kaito

Moderator
Bản fix tệp mình ko có test thử với phiên bản cao hiện tại, mình chỉ vừa mới test lại fix trial thôi.
Chắc tệp giấy phép đó được tạo cho build 15. Khi áp vào bản 16 thì nó tự chuyển build thành 15.
Bạn check update thử xem thế nào !

Hamano Kaito

Moderator
Fix nằm ở #1 đấy ! Bản 15, bản 16 chưa có fix full

Hamano Kaito

Moderator
Cập nhật Fix Trial. Các bạn có thể tải về dùng
Khi dùng nên chờ các bản lệnh thông báo hiện ra, nếu thấy lâu thì cũng đừng vội vì mình dùng lệnh tìm quét để khởi tạo soft
Fix sẽ tự thay đổi năm sang 2099 và tự thay đổi năm về mặc định <-- trước khi sử dụng fix nếu có dùng soft nào trial thì các bạn nên tắt soft đó đi. Vì khi chuyển ngày những soft đó sẽ hết hạn

harrybui2014

Gà con
Hi Bác Hamano Kaito !
Mình tải bản full 15.2 về cop lib vào thư mục theo hướng dẫn.
Xong không làm thể nào thể mở được visual paradigm lên chạy được
Có gì nhờ bác hỗ trợ !.