Vị vua Việt đầu tiên thực thi quyền ‘bình đẳng giới’ bằng pháp luật | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Vị vua Việt đầu tiên thực thi quyền ‘bình đẳng giới’ bằng pháp luật

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bác vào đọc thì sẽ thấy nhân tài cũng không kém đâu. Cuốn này mưu mô kinh khủng luôn, được nhận xét là hay hơn Tám Quốc, em đọc 8 tập rồi và em đồng ý với nhận định trên.
Em khoái mấy cái mưu mô lắm, mai em sẽ ngồi đọc. Cả thời Hán Sở tranh hùng cũng hay bác à.

tranthanhkiet

Moderator
Thành viên BQT
Em khoái mấy cái mưu mô lắm, mai em sẽ ngồi đọc. Cả thời Hán Sở tranh hùng cũng hay bác à.
Em đọc từ Phong Thần, Đông Chữ liệt quốc, Hán Sở tranh hùng, Tam Quốc, hậu Tam Quốc, Tùy Đường diễn nghĩa, Phi Long diễn nghĩa, Nhạc Phi diễn nghĩa... Nhưng em thấy bộ này là viết về mưu mô hay nhất.

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Em đọc từ Phong Thần, Đông Chữ liệt quốc, Hán Sở tranh hùng, Tam Quốc, hậu Tam Quốc, Tùy Đường diễn nghĩa, Phi Long diễn nghĩa, Nhạc Phi diễn nghĩa... Nhưng em thấy bộ này là viết về mưu mô hay nhất.
Thời chiến quốc có phim Cỗ Máy Thời Gian do Cổ Thiên Lạc đóng cũng là bộ phim kinh điển.

Ntbichphuong

Búa Đá Đôi
Bác đọc kinh thế.

longtran295

Búa Gỗ
Mình toàn xem phim là chính, cảm thấy việt nam ít phim sử toàn chạy theo đồng tiền