This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Vì sao không download được ở trang Youtube?

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Chào các Mod & các bạn! Mấy trang khác minh download bình thường, nhưng tới trang Youtube thi ko download được và xuất hiện thông báo bên dưới:

Nhờ các bạn giải thích và hướng dẫn cách khắc phục. Thank! Mong hồi âm các bạn!

hoamaixanh

Búa Đá Đôi
Chính sách của nó thôi, mua các bản trả phí chắc có. Dùng các trang get link để tải, hoặc một số pm xử lý Video cũng có chức năng tải Video. Nói chung có tiền là đường đường chính chính tải.

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Ủa! Bây giờ Youtube ko cho download nữa sao?

xike20009x

Búa Gỗ
1 tricks download youtube đơn giản mà tôi biêt là bạn thêm chữ pp vào sau chữ e trong <yotubepp> nó sẽ chuyển bạn qua trang y2mate, sẽ có nhiều cấu hình cho bạn đowload mp3 mp4 hd fullhd tùy theo cấu hình gốc.

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Ủa! Bây giờ Youtube ko cho download nữa sao?
Cháu dùng IDM bằng c@ck nào? Cái này là do dùng IDM không có bản quyền.
Khắc phục tình trạng này:
1- Mua bản quyền mà dùng, không còn hiện tượng này.
2-F5 vài lần để đến khi xuất hiện dung lượng tải thì tải về.
3- Đăng xuất tài khoản GG, xóa lịch sử trình duyệt, có thể download được luôn.
Kiếm trong diễn đàn có bài như thế này.

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Rất cảm ơn mọi người quan tâm và giúp đỡ cho mình. Vào trang Youtube, thì ko thể tải được video nào, chỉ hiện TB trên. Các trang khác thì mình tải bình thường, kể cả Fshare. Mình dùng IAS để Cr@ck IDM.

Hamano Kaito

Moderator
Bị báo Fake key thì chạy lại IAS 1.2 là Ok ... cớ gì mà cài lại win thấy ghê vậy bạn
Thì ý tôi là như vậy chứ có bảo là phải cài lại win? Cho dù cài lại thì nó vẫn báo, chạy lại fix nó chỉ tạo lại mã key lẫn tên random sau đó cũng bị báo tiếp
Phải dùng cách triệt để mới hết. Chứ nếu hay tải nhiều sẽ bị nó báo liên tục
---
P/s: Đối với tôi là IDM này dễ fix ra ấy mà. Block bằng firewall windows vẫn dùng được, chỉ có điều các bạn ko để ý thôi

tuanhvn

Búa Đá
bữa tháng 7 , tui có đăng về vụ này, giờ lại thấy . Trong đó cũng có nói rõ là nêu thoát nick youtube tải vẫn được, còn đăng nhập thì ko cho, nhưng đổi nick mới khác lại cho tải . Nick dùng lâu mà phân biệt đối xử .
Kinh nghiệm từ người đã hỏi như bạn thì tui nói như sau bạn muốn giải quyết vấn đề rất đơn giản, gỡ cài đặt IDM, chọn full uninstall, tải bản mới nhất về và cài ( nên trail reset trước khi gỡ, vì win nó vẫn lưu key cũ, hoặc cài xong nó báo key invalid thì dùng trail reset lại 30 ngày ). Vấn đề này liên quan thuât toán youtube, và ko biết sao một số acc thì ko sao một số acc thì lại bị, và idm đã fix trong version mới nhất ( còn nó làm sao chặn một số nick như tui và bạn thì bạn có thể dùng google translate, soạn một bài văn với lý do đang dùng idm cờ rờ mà sao hk cho tải gửi email cho họ )
Không được cứ nhắn lại .
Còn đây là trail reset IDM
Với bản trail reset này, bạn ko cần tắt windows security và ko cần chạy với quyền admin như vân vân mây mây mấy soft khác nhé .

Sửa lần cuối: