Hỏi/ Thắc mắc - Vấn đề về router phát wifi!!! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Vấn đề về router phát wifi!!!

• Thread starter binhchay95
  • Ngày gửi
B

binhchay95

Như tiêu đề em đang cần hỏi chút về việc phát wifi trên router của Tp-link. Hiện tại em đang có 1 router TP-Link TL-WR841N. Mạng trên trường em là mạng FPT và bắt phải truy cập vào mạng mỗi khi vào mạng. Tức là nó bắt login vs mã hợp đồng ( ví dụ như hnfdl-...... ). Hiện tại em cắm dây Lan vào cục router để lấy mạng vào router. Em dùng mạng wifi trên đt thì vẫn phải bắt đăng nhập như bình thường. Em muốn hỏi là ai có thể giúp em làm cách nào để đăng nhập luôn trên router không ? Kiểu như là khi em bắt mạng wifi của router thì nó sẽ auto vào mạng luôn như kiểu phát wifi trên máy tính ấy ạ. Vì rất phiền mỗi khi để lâu chút là nó tự out mạng ra bắt phải đăng nhập lại.