Chia sẻ - [ Update ]Share Account VIP Fshare hạn dùng đến 31/03/2022 ! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [ Update ]Share Account VIP Fshare hạn dùng đến 31/03/2022 !

hanlap

Rìu Sắt Đôi
[ UPDATE ] do acc cũ đã bị die do quá nhiều lượt login, nên mình share thêm acc mới ở dưới phần bình luận nhé !
thực sự xin lỗi mọi người, do share public nên tỉ lệ bị die sớm rất cao !

Account VIP Fshare hạn dùng 31/03/2022 !
Do chỉ có giới hạn 100GB/1 ngày ( 3 ngày là 300GB) nên các bạn vào tranh thủ tải nhé, tải file thực sự cần thiết thôi ạ !
Share cho bạn nào cần tải gì thì vào tải ạ !
Nếu mật khẩu bị đổi thì vào trang https://mailnesia.com đ ể reset lại ạ !

Sửa lần cuối:

hanlap

Rìu Sắt Đôi
sr các bạn, bị khóa vĩnh viễn rồi, tối mình sẽ up thêm 1 tài khoản nữa ạ !
share công khai nên cũng khó tránh khỏi tình trạng bị loock ạ !

hanlap

Rìu Sắt Đôi
tài khoản mới , hạn dùng đến 31/03/2022. mỗi ngày đc tải 100GB nên các bạn tranh thủ vào tải ạ !

nếu mật khẩu bị đổi thì các bạn vui lòng bấm vào mục cấp lại mật khẩu và vào mailnesia.com ( email k cần mật khẩu ) để rest lại ạ !

Attachments

161.5 KB · Lượt xem: 28

anhtu79

Gà con
thank bạn, đang cần tải tài liệu thì có bạn

TrHH000

Rìu Sắt
[ UPDATE ] do acc cũ đã bị die do quá nhiều lượt login, nên mình share thêm acc mới ở dưới phần bình luận nhé !

Do chỉ có giới hạn 100GB/1 ngày ( 3 ngày là 300GB) nên các bạn vào tranh thủ tải nhé, tải file thực sự cần thiết thôi ạ !

Thanks bác nhiều

GoldDuck4

Gà con

cảm ơn bác nhiều :3

jacjochay12

Búa Đá
tài khoản mới , hạn dùng đến 31/03/2022. mỗi ngày đc tải 100GB nên các bạn tranh thủ vào tải ạ !
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

nếu mật khẩu bị đổi thì các bạn vui lòng bấm vào mục cấp lại mật khẩu và vào mailnesia.com ( email k cần mật khẩu ) để rest lại ạ !
Cảm ơn bạn đã chia sẻ rất nhiều!
Rất mong mọi người bỏ ý định chiếm làm của riêng và nhớ logout sau khi getlink thì tài khoản sẽ sống lâu và phục vụ cho nhiều bạn thật sự cần nữa ạ.