Chia sẻ  Udemy miễn phí bộ khóa học thiết kế đồ họa BESTSELLER trị giá hơn 1300 USD

Nền tảng học trực tuyến Udemy đã quyết định đồng hành cùng thế giới vượt qua đại dịch viêm phổi COVID-19 bằng cách miễn phí hàng loạt khóa học BESTSELLER của mình.

Do ảnh hưởng của đại dịch viêm phổi Vũ Hán đang lây lan không kiểm soát trên phạm vi toàn cầu, hàng loạt ngành nghề, lĩnh vực trong đời sống đều bị ảnh hưởng khi nhiều khu vực bị phong tỏa, cách ly... Trong đó, giáo dục cũng không phải là ngoại lệ khi học sinh cũng không thể đến trường. Ở Việt Nam, kể từ kỳ nghỉ tết Canh Tý, đến nay đã hơn ba tháng học sinh và sinh viên vẫn chưa thể đến trường.

Trong bối cảnh mà mọi người đều được khuyến cáo ở nhà khi không có việc thực sự cần thiết để ra ngoài, nhu cầu giải trí cũng như học tập trực tuyến đang tăng cao hơn bao giờ hết. Và để chung tay cùng thế giới vượt qua đại dịch COVID-19, Udemy đã quyết định miễn phí bộ khóa học thiết kế đồ họa BESTSELLER trị giá hơn 1300 USD của mình.

Các khóa học BESTSELLER được miễn phí trên Udemy:
  • Procreate: Draw, Sketch, Paint, and Design on Your iPad (199 USD)
  • Complete Whiteboard Animation in VideoScribe - 5 Animations (199 USD)
  • The Complete Affinity Designer for iPad Course (199 USD)
  • Affinity Designer: The Complete Guide to Affinity Designer (199 USD)
  • DaVinci Resolve: The Complete Video Editing Course (199 USD)
  • Art for Beginners & Kids: 8 Drawing & Mixed-Media Projects (199 USD)
  • Affinity Photo: A Beginner's Guide to Photo Compositing (99 USD)
  • Adobe Photoshop CC: Your Complete Beginner to Advanced Class (49 USD)

Để sở hữu những khóa học trên, anh em hãy vào Udemy, đăng ký tài khoản hoặc đăng nhập nếu đã có sẵn. Sau đó tìm kiếm những khóa học với tên trên rồi nhập mã giảm giá LEARNATHOME sau đó nhấn ENROLL sở hữu với giá 0 USD.

Hoặc anh em có thể vào các đường dẫn tương ứng đã nhập sẵn mã giảm giá dưới đây:

Chúc anh em học tập tốt!​

Sửa lần cuối:
Trả lời

love2learnonline

Rìu Sắt
Trong số khóa học trên, mình đã có 2 khóa:
DaVinci Resolve: The Complete Video Editing Course
Adobe Photoshop CC: Your Complete Beginner to Advanced Class
2 khóa này cùng 1 tác giả là "Phil Ebiner" - Tiếng Anh của anh này dễ nghe, giải thích tương đối chậm và dể hiểu.
Khóa PS: "Adobe Photoshop CC: Your Complete Beginner to Advanced Class' có từ 2016, không biết hiện tại có cập nhật mới chút nào không nữa.
Udemy không chỉ KM dịp này mà họ liên tục có những Coupon Code KM 100%. Giá bán thực tế không như giá chính thức áp dụng. Thông thường giảm đến 90%. Nhìn chung ae nào không có trình độ TA tốt thì không dễ để học trên Udemy, vì giảng viên có nguồn gốc từ nhiều quốc gia khác nhau. Nhiều khóa mình nghe mà "như vịt nghe sấm': nó thực sự khó nghe!
Hiện tại mình có 6517 khóa trên Udemy [Trong các khóa này chỉ có chừng khoảng 5% là dạng FREE, còn lại là khóa dạng "phải mua" hoặc COUPON CODE 100% FREE, 100% mình chưa mất tiền:)]
Cám ơn bạn đã chia xẻ cho ae!

Thầy Giáo Tỵ

Administrator
Trong số khóa học trên, mình đã có 2 khóa:
DaVinci Resolve: The Complete Video Editing Course
Adobe Photoshop CC: Your Complete Beginner to Advanced Class
2 khóa này cùng 1 tác giả là "Phil Ebiner" - Tiếng Anh của anh này dễ nghe, giải thích tương đối chậm và dể hiểu.
Khóa PS: "Adobe Photoshop CC: Your Complete Beginner to Advanced Class' có từ 2016, không biết hiện tại có cập nhật mới chút nào không nữa.
Udemy không chỉ KM dịp này mà họ liên tục có những Coupon Code KM 100%. Giá bán thực tế không như giá chính thức áp dụng. Thông thường giảm đến 90%. Nhìn chung ae nào không có trình độ TA tốt thì không dễ để học trên Udemy, vì giảng viên có nguồn gốc từ nhiều quốc gia khác nhau. Nhiều khóa mình nghe mà "như vịt nghe sấm': nó thực sự khó nghe!
Hiện tại mình có 6517 khóa trên Udemy [Trong các khóa này chỉ có chừng khoảng 5% là dạng FREE, còn lại là khóa dạng "phải mua" hoặc COUPON CODE 100% FREE, 100% mình chưa mất tiền:)]
Cám ơn bạn đã chia xẻ cho ae!

Nghe không tốt thì có thể bật auto caption, không đúng được 100% nhưng cũng tạm ổn và hỗ trợ thêm phần nghe.

Tiện thể bạn chia sẻ nguồn Coupon 100% cho anh em luôn nhé!

love2learnonline

Rìu Sắt
Nghe không tốt thì có thể bật auto caption, không đúng được 100% nhưng cũng tạm ổn và hỗ trợ thêm phần nghe.

Tiện thể bạn chia sẻ nguồn Coupon 100% cho anh em luôn nhé!
Bạn nào "thích săn" khóa học trên Udemy, Google từ khóa: "udemy coupon code 100 free"
Kết quả trae về có nhiều trang chuyên cung cấp miễn phí. Mấy năm trước mình hay "săn" - có khoảng 2 trang website, mình truy cập hàng ngày, mỗi ngày có được tầm 3-6 khóa học. Nhưng lâu nay mình không còn quan tâm nhiều vì thú thật chừng 3 năm về trước thì nền tảng học trực tuyến như Udemy, Lynda là rất HOT (mình thích Lynda nhất, vì tiếng Anh ở đây dễ nghe, giọng chuẩn, Video khóa học chất lượng cao và chuyên nghiệp), còn 2 năm trở lại đây, ở VN mình đã có nhiều trang cung cấp, các khóa học có chất lượng cũng rất tốt, hơn nữa là tiếng mẹ đẻ lên mình thấy hợp lý. Cũng có thêm 1 lý do nữa là trên Udemy có nhiều khóa học có chất lượng rất kém về: nội dung kiến thức, video, ngôn ngữ duễn đạt. Đây có lẽ là 1 lý do chính mà mình cảm thấy ít hứng thú để "săn" cũng như vào học kiến thức trên Udemy.
Mình cũng tiện nói thêm là: nếu ae nào mà "thích FREE" các khóa học VN có chất lượng cao, cứ tìm bác @Hinun97 trong vnzoom là sẽ thấy rất nhiều... :)
Hoặc là tìm kiếm trên FB, wensite khác: nơi có hàng ngàn ++ các khoác học đủ mọi ngành nghề được chia xẻ MP hoặc có chút phí rất tháp. Mình cũng hay sưu tầm từ bác @Hinun97 và mua hơn 1500 KH thêm nữa! Thôi thì "bơi" ở ao nhà cho khỏe! :)
Thanks bạn đã reply! :)

Thầy Giáo Tỵ

Administrator
Bạn nào "thích săn" khóa học trên Udemy, Google từ khóa: "udemy coupon code 100 free"
Kết quả trae về có nhiều trang chuyên cung cấp miễn phí. Mấy năm trước mình hay "săn" - có khoảng 2 trang website, mình truy cập hàng ngày, mỗi ngày có được tầm 3-6 khóa học. Nhưng lâu nay mình không còn quan tâm nhiều vì thú thật chừng 3 năm về trước thì nền tảng học trực tuyến như Udemy, Lynda là rất HOT (mình thích Lynda nhất, vì tiếng Anh ở đây dễ nghe, giọng chuẩn, Video khóa học chất lượng cao và chuyên nghiệp), còn 2 năm trở lại đây, ở VN mình đã có nhiều trang cung cấp, các khóa học có chất lượng cũng rất tốt, hơn nữa là tiếng mẹ đẻ lên mình thấy hợp lý. Cũng có thêm 1 lý do nữa là trên Udemy có nhiều khóa học có chất lượng rất kém về: nội dung kiến thức, video, ngôn ngữ duễn đạt. Đây có lẽ là 1 lý do chính mà mình cảm thấy ít hứng thú để "săn" cũng như vào học kiến thức trên Udemy.
Mình cũng tiện nói thêm là: nếu ae nào mà "thích FREE" các khóa học VN có chất lượng cao, cứ tìm bác @Hinun97 trong vnzoom là sẽ thấy rất nhiều... :)
Hoặc là tìm kiếm trên FB, wensite khác: nơi có hàng ngàn ++ các khoác học đủ mọi ngành nghề được chia xẻ MP hoặc có chút phí rất tháp. Mình cũng hay sưu tầm từ bác @Hinun97 và mua hơn 1500 KH thêm nữa! Thôi thì "bơi" ở ao nhà cho khỏe! :)
Thanks bạn đã reply! :)

Mình thấy Lynda không bằng Udemy, ví dụ như tìm khóa học về ProCreate thì trên Lynda không có trong khi Udemy khá nhiều.

Khóa học trên Lynda cực dễ lấy, có tài khoản xong nhập vào tool tải là xong, còn Udemy thì phải mua từng khóa học mới tải được.

duyjame

Búa Gỗ