This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng TypingMaster Pro v10.1.1.849 - Phần mềm luyện đánh máy 10 ngón!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Ai có file FIX FONT ko

Mình đã cài lại phần mềm để kiểm tra trên máy mình vẫn kết quả đúng là như vậy. Lúc đầu mình cứ nghĩ là máy bị thiếu font chữ nhưng không phải. Hiện giờ bạn có thể dùng tạm bản English để luyện, mình sẽ tìm bản Vietnamese khác và update tại topic này
Cảm ơn bạn đã thông báo

vxh159

Búa Đá
Đợt đầu mới làm quen với máy tính e cũng bắt đầu tập gõ với phần mềm này. Bây giờ thì chủ yếu là do gõ văn bản nhiều nên e gõ nhanh hơn, nhưng chủ yếu là chỉ handle ổn ổn ở 3 dải chữ cái, còn dải số ở trên thì chưa thạo gõ 10 ngón được, có bác nào bị thế ko ạ ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Dãy số ở trên thì ít khi phải đụng đến hơn là 3 dải chữ cái, bạn nắm chắc và thuần thục 3 dải chữ cái coi như bạn đã hoàn thành được 90% công việc rồi đó. Mình cũng như bạn thôi

rushhour

Gà con
Cám ơn bác đã chia sẻ
Tiện đây cho em hỏi luôn là khi mở phần mềm lên bị lỗi font tiếng Việt Có cách nào sửa được ko ạ ??? Với lại cài xong bản 10 rồi thì xóa bản 7 đi cũng ko vấn đề gì bác nhỉ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Bạn thử cài lại font của máy tính bộ đầy đủ của nó xem còn bị lỗi không? Còn gỡ bản 7 là die luôn bản 10 đó bạn

shark149

Búa Gỗ
các bác có bản english để cài không cho em xin link với, bản tiếng việt lỗi font khó chịu quá

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
các bác có bản english để cài không cho em xin link với, bản tiếng việt lỗi font khó chịu quá

Bước 1. Ngắt mạng & Cài đặt bản Typing Master 7.10.exe trước
Bước 2. Chạy TypingMaster 7.10 và đang ký bản quyền với key sau:
License ID : xamtra
Key : QJ3M3G-QGNDMD-E3NLH3-C62BA6AD
HOẶC
Licenes ID : IcyCool
Key : E5XQWKF-XYE3-YRCK-3PPC24K
Bước 3. Cài đặt bản Typing Master 10.exe cài xong đừng mở nó.
Bước 4. Mở thư mục Cr@ck ra sao chép 2 tập tin tmaster.exe và language.eng chép đè vào thư mục cài đặt thư mục TypingMaster10.
Bước 5. Xong mở lên luyện chưởng thôi.

Bạn chép file .eng mình bôi đậm vào chưa?

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Dùng bản 7 đi bạn. Mình thấy luyện gõ thì dùng bản 7 cũng OK.
Bản 7 fix được hoàn toàn, không cần ngắt mạng hay dùng tường lửa chặn gì cả.

QuanNT86

Búa Gỗ

Thanks

Sửa lần cuối:

QuanNT86

Búa Gỗ

Mình cũng chép cả 2 file đó rồi, mà vẫn bị lỗi font , với lại lỡ chạy phần mềm khi bật internet, giờ vào hết được, có cách nào cài lại OK và chặn nó để vẫn mở internet mà xài được không? Xài kaspersky block rồi mà vẫn dính vào mạng được, block file tmaster