Desktop & Văn phòng - TypingMaster Pro v10.1.1.849 - Phần mềm luyện đánh máy 10 ngón! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng TypingMaster Pro v10.1.1.849 - Phần mềm luyện đánh máy 10 ngón!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Phần mềm TypingMaster Pro hỗ trợ luyện gõ 10 ngón bàn phím máy tính cực kỳ hiệu quả, với những bài tập nhiều cấp độ từ cơ bản cho tới nâng cao, người dùng có thể lựa chọn phương pháp và thời gian để tập đánh bàn phím bằng mười ngón tay hiệu quả trên TypingMaster Pro.

Phần mềm TypingMaster Pro hỗ trợ gõ bàn phím bằng 10 ngón tay đang được sử dụng phổ biến hiện nay. TypingMaster Pro có giao diện đơn giản, dễ nhìn; tích hợp nhiều tính năng thông minh sẽ giúp bạn gõ bàn phím bằng 10 ngón tay một cách nhanh chóng, dễ dàng nhất. TypingMaster Pro sẽ là người bạn đồng hành tin cậy cho người chuyên soạn thảo văn bản hoặc chat chit trò chuyện với bạn bè trên máy tính, laptop.

TypingMaster Pro giúp bạn luyện gõ chữ 10 ngón trên máy tính, tạo ra một không gian tập gõ cũng như thao tác với bàn phím máy tính một cách khoa học, hiện TypingMaster Pro là một trong những phần mềm hỗ trợ học tập được đánh giá cao, bạn có thể tải TypingMaster Pro cho con em mình cũng như chính bản thân mình nếu như khả năng đánh máy của mình còn hạn chế.

Có thể nói TypingMaster Pro hiện đang là ứng dụng được người dùng máy tính ưa chuộng với chức năng hỗ trợ đánh máy ở các tốc độ lẫn kỹ năng. Thông qua các bài tập mà phần mềm mang lại, bạn có thể học cách đánh máy 10 ngón đúng phương pháp một cách nhanh nhất. Chương trình sẽ ghi lại sự tiến bộ từng bước của bạn hằng ngày để thấy được mình đã học được những gì từ nó.

Những tính năng chính của TypingMaster Pro:

- Công cụ cải thiện và nâng cao tốc độ đánh máy
- Những bài tập gõ phím chuyên nghiệp
- Tạo phương pháp đánh máy của riêng bạn
- Làm cho việc đánh máy trở thành một phản xạ

Download phần mềm:

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này hoặc qua trang cá nhân!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Bác xem giúp e với

Mình đã cài lại phần mềm để kiểm tra trên máy mình vẫn kết quả đúng là như vậy. Lúc đầu mình cứ nghĩ là máy bị thiếu font chữ nhưng không phải. Hiện giờ bạn có thể dùng tạm bản English để luyện, mình sẽ tìm bản Vietnamese khác và update tại topic này :)
Cảm ơn bạn đã thông báo :)

Note7

Búa Đá
Mình đã cài lại phần mềm để kiểm tra trên máy mình vẫn kết quả đúng là như vậy. Lúc đầu mình cứ nghĩ là máy bị thiếu font chữ nhưng không phải. Hiện giờ bạn có thể dùng tạm bản English để luyện, mình sẽ tìm bản Vietnamese khác và update tại topic này :)
Cảm ơn bạn đã thông báo :)
Bác tìm giúp e với ạ. E tìm được bản portable dùng vài hôm Ok, tự nhiên hôm nay mở lên màn hình nháy nháy lên e xoá luôn, thì được bản của bác thì lại lỗi font. Trong file của bác tải về cái typing master pro thì dùng Ok

Note7

Búa Đá
ngày xưa tập mãi mà giờ vẫn chỉ gõ được 6 ngón :((
Bác bro thế. Chia sẻ kinh nghiệm đi bác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác tìm giúp e với ạ. E tìm được bản portable dùng vài hôm Ok, tự nhiên hôm nay mở lên màn hình nháy nháy lên e xoá luôn, thì được bản của bác thì lại lỗi font. Trong file của bác tải về cái typing master pro thì dùng Ok

Mình đang tìm một số trang nhưng chưa có trang nào chạy ổn cả. Khi nào có mình update liền nên bạn khỏi lo :D Còn đối với cr3ck bên trong thì hoạt động tốt, không vấn đề gì!
===
Bác bro thế. Chia sẻ kinh nghiệm đi bác

Thực ra mình gõ cũng chủ yếu 6 ngón, là ngón trỏ, ngón giữa và ngón áp út, ngón út và ngón cái cũng đôi lúc sử dụng nhưng chủ yếu là 3 ngón ở giữa mà thôi. Phương pháp thì chẳng có gì cả, cứ tập gõ nhiều, gõ liên tục từ ngày này qua ngày khác thì trình độ của bạn tự khắc sẽ được nâng lên :)
Practice makes perfect! :)

Note7

Búa Đá
Mình đang tìm một số trang nhưng chưa có trang nào chạy ổn cả. Khi nào có mình update liền nên bạn khỏi lo :D Còn đối với cr3ck bên trong thì hoạt động tốt, không vấn đề gì!
E giờ mới để ý cái typing master pro thêm key phải tắt mạng thì dùng Ok. Bật mạng là lại về trial bác à. Hóng bản Typing master pro ngon từ bác

Note7

Búa Đá
Trên tinh táo có bản fix font cơ mà link die mất tiêu. K biết bác thamtu1803 giờ có tham gia vn-zoom nữa k