Desktop & Văn phòng - TypingMaster Pro v10.1.1.849 - Phần mềm luyện đánh máy 10 ngón! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng TypingMaster Pro v10.1.1.849 - Phần mềm luyện đánh máy 10 ngón!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Ai có file FIX FONT ko

Mình đã cài lại phần mềm để kiểm tra trên máy mình vẫn kết quả đúng là như vậy. Lúc đầu mình cứ nghĩ là máy bị thiếu font chữ nhưng không phải. Hiện giờ bạn có thể dùng tạm bản English để luyện, mình sẽ tìm bản Vietnamese khác và update tại topic này :)
Cảm ơn bạn đã thông báo :)

vxh159

Búa Đá
Đợt đầu mới làm quen với máy tính e cũng bắt đầu tập gõ với phần mềm này. Bây giờ thì chủ yếu là do gõ văn bản nhiều nên e gõ nhanh hơn, nhưng chủ yếu là chỉ handle ổn ổn ở 3 dải chữ cái, còn dải số ở trên thì chưa thạo gõ 10 ngón được, có bác nào bị thế ko ạ ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Đợt đầu mới làm quen với máy tính e cũng bắt đầu tập gõ với phần mềm này. Bây giờ thì chủ yếu là do gõ văn bản nhiều nên e gõ nhanh hơn, nhưng chủ yếu là chỉ handle ổn ổn ở 3 dải chữ cái, còn dải số ở trên thì chưa thạo gõ 10 ngón được, có bác nào bị thế ko ạ ?

Dãy số ở trên thì ít khi phải đụng đến hơn là 3 dải chữ cái, bạn nắm chắc và thuần thục 3 dải chữ cái coi như bạn đã hoàn thành được 90% công việc rồi đó. Mình cũng như bạn thôi :D

Cảm ơn bồ

rushhour

Gà con
Cám ơn bác đã chia sẻ
Tiện đây cho em hỏi luôn là khi mở phần mềm lên bị lỗi font tiếng Việt :( Có cách nào sửa được ko ạ ??? Với lại cài xong bản 10 rồi thì xóa bản 7 đi cũng ko vấn đề gì bác nhỉ :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cám ơn bác đã chia sẻ
Tiện đây cho em hỏi luôn là khi mở phần mềm lên bị lỗi font tiếng Việt :( Có cách nào sửa được ko ạ ??? Với lại cài xong bản 10 rồi thì xóa bản 7 đi cũng ko vấn đề gì bác nhỉ :)

Bạn thử cài lại font của máy tính bộ đầy đủ của nó xem còn bị lỗi không? Còn gỡ bản 7 là die luôn bản 10 đó bạn :D

shark149

Búa Gỗ
các bác có bản english để cài không cho em xin link với, bản tiếng việt lỗi font khó chịu quá

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
các bác có bản english để cài không cho em xin link với, bản tiếng việt lỗi font khó chịu quá

Bước 1. Ngắt mạng & Cài đặt bản Typing Master 7.10.exe trước
Bước 2. Chạy TypingMaster 7.10 và đang ký bản quyền với key sau:
License ID : xamtra
Key : QJ3M3G-QGNDMD-E3NLH3-C62BA6AD
HOẶC
Licenes ID : IcyCool
Key : E5XQWKF-XYE3-YRCK-3PPC24K
Bước 3. Cài đặt bản Typing Master 10.exe cài xong đừng mở nó.
Bước 4. Mở thư mục Cr@ck ra sao chép 2 tập tin tmaster.exe và language.eng chép đè vào thư mục cài đặt thư mục TypingMaster10.
Bước 5. Xong mở lên luyện chưởng thôi.

Bạn chép file .eng mình bôi đậm vào chưa?

NgoHungCuong

Junior Moderator
Thành viên BQT
Dùng bản 7 đi bạn. Mình thấy luyện gõ thì dùng bản 7 cũng OK.
Bản 7 fix được hoàn toàn, không cần ngắt mạng hay dùng tường lửa chặn gì cả.

QuanNT86

Búa Gỗ

Phần mềm TypingMaster Pro hỗ trợ luyện gõ 10 ngón bàn phím máy tính cực kỳ hiệu quả, với những bài tập nhiều cấp độ từ cơ bản cho tới nâng cao, người dùng có thể lựa chọn phương pháp và thời gian để tập đánh bàn phím bằng mười ngón tay hiệu quả trên TypingMaster Pro.

Phần mềm TypingMaster Pro hỗ trợ gõ bàn phím bằng 10 ngón tay đang được sử dụng phổ biến hiện nay. TypingMaster Pro có giao diện đơn giản, dễ nhìn; tích hợp nhiều tính năng thông minh sẽ giúp bạn gõ bàn phím bằng 10 ngón tay một cách nhanh chóng, dễ dàng nhất. TypingMaster Pro sẽ là người bạn đồng hành tin cậy cho người chuyên soạn thảo văn bản hoặc chat chit trò chuyện với bạn bè trên máy tính, laptop.

TypingMaster Pro giúp bạn luyện gõ chữ 10 ngón trên máy tính, tạo ra một không gian tập gõ cũng như thao tác với bàn phím máy tính một cách khoa học, hiện TypingMaster Pro là một trong những phần mềm hỗ trợ học tập được đánh giá cao, bạn có thể tải TypingMaster Pro cho con em mình cũng như chính bản thân mình nếu như khả năng đánh máy của mình còn hạn chế.

Có thể nói TypingMaster Pro hiện đang là ứng dụng được người dùng máy tính ưa chuộng với chức năng hỗ trợ đánh máy ở các tốc độ lẫn kỹ năng. Thông qua các bài tập mà phần mềm mang lại, bạn có thể học cách đánh máy 10 ngón đúng phương pháp một cách nhanh nhất. Chương trình sẽ ghi lại sự tiến bộ từng bước của bạn hằng ngày để thấy được mình đã học được những gì từ nó.

Những tính năng chính của TypingMaster Pro:

- Công cụ cải thiện và nâng cao tốc độ đánh máy
- Những bài tập gõ phím chuyên nghiệp
- Tạo phương pháp đánh máy của riêng bạn
- Làm cho việc đánh máy trở thành một phản xạ

Download phần mềm:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này hoặc qua trang cá nhân!

Thanks

Sửa lần cuối:

QuanNT86

Búa Gỗ
Bước 1. Ngắt mạng & Cài đặt bản Typing Master 7.10.exe trước
Bước 2. Chạy TypingMaster 7.10 và đang ký bản quyền với key sau:
License ID : xamtra
Key : QJ3M3G-QGNDMD-E3NLH3-C62BA6AD
HOẶC
Licenes ID : IcyCool
Key : E5XQWKF-XYE3-YRCK-3PPC24K
Bước 3. Cài đặt bản Typing Master 10.exe cài xong đừng mở nó.
Bước 4. Mở thư mục Cr@ck ra sao chép 2 tập tin tmaster.exe và language.eng chép đè vào thư mục cài đặt thư mục TypingMaster10.
Bước 5. Xong mở lên luyện chưởng thôi.

Bạn chép file .eng mình bôi đậm vào chưa?

Mình cũng chép cả 2 file đó rồi, mà vẫn bị lỗi font :(, với lại lỡ chạy phần mềm khi bật internet, giờ vào hết được, có cách nào cài lại OK và chặn nó để vẫn mở internet mà xài được không? Xài kaspersky block rồi mà vẫn dính vào mạng được, block file tmaster