Thảo Luận Game - Tuyển huynh đệ vào bang cày xu ra tiền cực dễ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Game Tuyển huynh đệ vào bang cày xu ra tiền cực dễ

hptrungduc

Rìu Sắt
trên đời này ko có cái gì miễn phí mà phía sau của nó ko có dao gâm , thuốc độc
Trước có vô mấy hội nhóm công nghệ chuyên về dòng máy tính Xeon thấy các anh em cũng kiếm khá từ mấy con game online này lắm đấy bác. Nhưng đó là câu chuyện của game khác và ở một khoảng không - thời gian khác, còn con game này em không biết hahaha

Photoman

Búa Gỗ
game này cũ rồi, may ra các bác 7x -8x với 9x đời đầu là còn biết mà chơi.

VNZ-NEWS

Administrator
Thành viên BQT
Trước em còn làm game TLBB lậu, lâu lâu mở sever rồi quảng cáo kéo mem, xong gài tầm vài thằng vào buff cho nó mạnh tý rồi kích nạp. Mỗi lần vậy cũng được kha khá, nào sever hết mem thì đóng hoặc chuyển sever khác làm tiếp.
Trò này là hút máu rồi chạy trước đây ở vn-zoom cũ cũng hay gặp

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Võ lâm lậu bây giờ chỉ có máy chủ volamcongthanhchienxua là trụ lâu và không có gian lận, này là server của admin Hoà, 6 tháng ra server mới 1 lần, rất đông vui, còn mấy cái máy chủ nhỏ lẻ toàn xi ma chao lập ra được 1, 2 tháng là rớt đài.

trên đời này ko có cái gì miễn phí mà phía sau của nó ko có dao gâm , thuốc độc
Ông này chắc uống thuốc độc nhiều rồi

Trước có vô mấy hội nhóm công nghệ chuyên về dòng máy tính Xeon thấy các anh em cũng kiếm khá từ mấy con game online này lắm đấy bác. Nhưng đó là câu chuyện của game khác và ở một khoảng không - thời gian khác, còn con game này em không biết hahaha
Đây sv mới thì rủ xem có ae nào biết chơi thì vào bang chơi cùng cày nhanh lên xu hơn

Võ lâm lậu bây giờ chỉ có máy chủ volamcongthanhchienxua là trụ lâu và không có gian lận, này là server của admin Hoà, 6 tháng ra server mới 1 lần, rất đông vui, còn mấy cái máy chủ nhỏ lẻ toàn xi ma chao lập ra được 1, 2 tháng là rớt đài.
Bro vơ đũa cả nắm thế, vào chơi thử sv của tôi đang chơi đi rồi đánh giá, chắc ko ai lừa được bro đâu

Trước em còn làm game TLBB lậu, lâu lâu mở sever rồi quảng cáo kéo mem, xong gài tầm vài thằng vào buff cho nó mạnh tý rồi kích nạp. Mỗi lần vậy cũng được kha khá, nào sever hết mem thì đóng hoặc chuyển sever khác làm tiếp.
Bro có chơi chưa, làm acc vào bang chơi đi vui vẻ ko quạo nha

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
Cái này xưa chơi MU, xui cái không biết nó lậu, tồn tại đc hai năm, sau ftp mua => nó dập 1 phát, nguyên 1 team anh em quán nét khóc =mang hết. bao công sức, tiền..

Cái này xưa chơi MU, xui cái không biết nó lậu, tồn tại đc hai năm, sau ftp mua => nó dập 1 phát, nguyên 1 team anh em quán nét khóc =mang hết. bao công sức, tiền..
Công nhận là phải chơi sớm rút lui hợp lí không là chẳng có gì cũng như đầu tư ấy bác

VanHuongfd

Gà con
Là sv jxgiangho.info ra hôm 30/10 đúng không, nói chung sv mới thì vào bang hội cày cuốc cũng đc, đông huynh đệ thì cày được nhiều xu hơn