Hỏi/ Thắc mắc - Tư vấn mua cục phát wifi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tư vấn mua cục phát wifi

• Thread starter kaspersky-lab
  • Ngày gửi
K

kaspersky-lab

Chào các bạn cùng các anh chị của diễn đàn!

Vào thẳng vấn đề luôn, mình xài chung mạng dây và cả wifi với hàng xóm, kéo dây từ bên đó tới máy tính bàn nhà mình. Tốc độ và sức mạnh máy bàn không có gì phàn nàn, riêng wifi thì quá yếu :eek:h:. Nay mình muốn mua cục wifi để vừa phát wifi cho nhà mình, vừa xài cho máy tính bàn, nói cách khác dây mạng từ nhà hàng xóm cắm vào cục wifi (mình định mua) và từ cục wifi đó có dây cắm vào máy tính bàn luôn. Như vậy có dc không? Nhà mình khoảng 21 mét vuông 1 gác.

Các pro cho mình hỏi mua cục wifi nào đáp ứng dc nhu cầu trên vừa phát wifi ổn định vừa hợp túi tiến và mua ở đâu? Pro nào ở Q.12 có bán nói mình biết chạy qua cho gần nhé :cuoi:!

Kính mong các pro tư vấn sớm, cảm ơn trc nhé! :stick: