Hỏi/ Thắc mắc - tư vấn Màn hình ViewSonic VA2209-H 22 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc tư vấn Màn hình ViewSonic VA2209-H 22

medjan

Gà con

Radegon

Búa Gỗ Đôi
màn hình viewsonic có thể nói là thuộc dạng best hiệu năng/ giá thành (mà còn chính hãng), em đang dùng 2 con màn 2k của hãng này cũng hơn 1 năm rồi, có thể nói là ngon trong tầm giá, nên em nghĩ bác cũng ko cần phải lăn tăn, cảm thấy phù hợp là xúc {big_smile}

Trong Le

Rìu Vàng
mình cũng vừa mua cái 27" FHD VA2730. Xài thấy quá ngon.

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
Mình khuyên bạn , lần mua lần cực suy nghĩ đắng đo, biết là ko ai giống ai, nên khuyên bạn nên mua màn từ 24 đến 27 inch để sử dụng , mai mốt bạn sẽ ko hối hận đâu

mrJaden

Rìu Bạc
ViewSonic nổi mà cũng ổn mà, theo như mình biết, chứ chưa có trải nghiệm, lời nhận xét đến từ 1 mem đến cái personal computer còn chưa có {beat_plaster}

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
mua đánh game tàn tàn như lol fifa đột kid pubg & làm office thì viewsonic là đẹp nhất giá ở phân khúc này rồi.
2tr có thể đòi hỏi gì hơn nữa