Hỏi/ Thắc mắc - Tư vấn kích hoạt lại window và office | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tư vấn kích hoạt lại window và office

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nnt236

Búa Đá
Chào cả nhà,
Mình có thắc mắc này nhờ các bạn am hiểu giải đáp giúp.
Chả là mấy hôm trước có nhờ các bạn cho key office 2010 + visio 2010 + win7 để kích hoạt cho con lap rồi mà nay cái ổ ssd nó gặp trục trặc không chết hẳn mà lag, giật đơ win báo lỗi ổ, khả năng cao là sắp đi. Đã backup key bằng tool msactbackup. Giờ có cách nào thay ổ ssd mới mà tái sử dụng key cũ không. Mình không muốn nhờ kích hoạt nhiều bởi theo quy chế cũng không được hỗ trợ và có bạn lại nghĩ mình bán hàng.
Xin cảm ơn cả nhà.

ngphuhung

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa
Chào cả nhà,
Mình có thắc mắc này nhờ các bạn am hiểu giải đáp giúp.
Chả là mấy hôm trước có nhờ các bạn cho key office 2010 + visio 2010 + win7 để kích hoạt cho con lap rồi mà nay cái ổ ssd nó gặp trục trặc không chết hẳn mà lag, giật đơ win báo lỗi ổ, khả năng cao là sắp đi. Đã backup key bằng tool msactbackup. Giờ có cách nào thay ổ ssd mới mà tái sử dụng key cũ không. Mình không muốn nhờ kích hoạt nhiều bởi theo quy chế cũng không được hỗ trợ và có bạn lại nghĩ mình bán hàng.
Xin cảm ơn cả nhà.
bạn lên mạng tìm kiếm nhiều bài viết thi tiết hướng dẫn bạn từ A đến Z

ndt2605

Rìu Bạc Đôi
Bạn tạo 1 cái usb boot rồi boot vào winpe dùng các phần mềm backup để clone qua ổ SSD xem có được không, nếu ssd lỗi quá ko đọc được dữ liệu thì phải chịu cài win mới rồi active lại thôi.

nnt236

Búa Đá
Bạn tạo 1 cái usb boot rồi boot vào winpe dùng các phần mềm backup để clone qua ổ SSD xem có được không, nếu ssd lỗi quá ko đọc được dữ liệu thì phải chịu cài win mới rồi active lại thôi.
Căng nhỉ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.