Chia sẻ - Tự Kích hoạt Windows/ Office với key retail | Page 31 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tự Kích hoạt Windows/ Office với key retail

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Restore không được bác ạ. Bản backup vẫn chuẩn vì đã từng restore 1 lần. Giờ lắp key nào vào cũng không được nữa.
Bạn đừng restore nữa, hãy thay bằng key ở trang #1 topic này, lấy CID kích hoạt lại, sau đó tiếp tục backup lại tokens bạn nhé.

poiuy

Rìu Sắt
Bạn đừng restore nữa, hãy thay bằng key ở trang #1 topic này, lấy CID kích hoạt lại, sau đó tiếp tục backup lại tokens bạn nhé.
Thử các loại tool và cả nhập trực tiếp CID rồi bác ạ, toàn báo CID sai hoặc lỗi không xác định. Thậm chí chơi cả Winloader để Cr@ck cũng không được nốt. Chắc chỉ có cài lại thôi.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Thử các loại tool và cả nhập trực tiếp CID rồi bác ạ, toàn báo CID sai hoặc lỗi không xác định. Thậm chí chơi cả Winloader để Cr@ck cũng không được nốt. Chắc chỉ có cài lại thôi.
Tại sao là dùng đến loader nhỉ, sau lúc này cài lại là phương pháp hay nhất rồi bạn ạ. Nhớ tải iso chuẩn và update các gói đầy đủ bạn ạ.

poiuy

Rìu Sắt
Tại sao là dùng đến loader nhỉ, sau lúc này cài lại là phương pháp hay nhất rồi bạn ạ. Nhớ tải iso chuẩn và update các gói đầy đủ bạn ạ.
Vâng bác. Lần sau cài pro thôi cho đơn giản.

Nếu bạn biết ưu điểm của việc sử dụng key retail để kích hoạt!
và nếu bạn muốn biết cảm giác thế nào khi tự mình làm được điều đó.

(nhấn like và sau đó F5 để xem thấy key)

TOPIC CHỈ HƯỚNG DẪN TỰ LÀM, KHÔNG HỖ TRỢ KÍCH HOẠT
No quote
No quote
No quote
No quote
No quote
No quote
No quote
No quote
No quote
No quote
No quote
No quote

TOPIC SHARE KEY CỦA BOX: ở đây
HAI TOPIC HỖ TRỢ KÍCH HOẠT CID:
HAI TOPIC HỖ TRỢ KÍCH HOẠT QUA TEAMVIEWER
- Office 2019&2016 Retail
- Giúp lấy diggital license win và office
Với win 7 thì nên update KB3004394 (bản 32 - bản 64) và khởi động lại máy trước khi kích hoạt.

Add key lấy IID (step 2)
Nên dùng MSAct Plus hoặc MicroAct (by Trường Huỳnh) để xem key nào còn dùng được thì dùng.

Tự lấy CID (Step 3)

Lưu ý quan trọng: Sau khi kích hoạt thì nhấn "set key" (hoặc "install key") lần nữa và lưu key lại phòng khi phải cài lại thì có thể dùng lại key cũ.
Mình đã like và comment nhưng cũng không thấy được nội dung ẩn