This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Tự Kích hoạt Windows/ Office với key retail

vnz4319

Gà con
Nhờ các bạn giúp dùm:
Một phút lỡ lầm, format lộn ổ cứng, cần activate lại Win10 Enterprise from Win10 Home.
Mình vẫn còn info khi activate 2 năm trước ( Key, IID, CID). Đã thử MSAct Plus, nhưng bị error xxxx69.
Cám ơn nhiều.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn xem cái này có giúp gì được bạn ko https://vn-z.vn/threads/tai-sao-lai-phai-vat-va-tim-key-activated-windows-10.13232/

Chịu khó xem hết các bình luận để có hướng dùng hay là ko nên dùng

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Cập nhật nội quy ngày 27/06/2019 về việc comment không liên quan đến nội dung của chủ đề chính, bây giờ đã có topic để các bạn post thảo luận chung của cả box lớn Hệ điều hành Windows tại đây.

conanvmn

Búa Gỗ
Bạn ơi còn key active win10 pro nào không share mình với! Mình mới mua máy mà tìm mãi ko có key active! Cám ơn bạn nhiều!

SexyELF

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
còn key kick hoạt win10 pro nào ko thớt .ty!

linhktu

Búa Gỗ
ai có key windows 10 ltsc 2019 retail cho mình xin với mình biết active rồi. mà tìm mãi k thấy key. toàn key hết với lỗi. cảm ơn mn

Wiseman87

Gà con
tình hình là máy mình trước có active rồi, , mình đã làm digital licences, hôm nay bị hư main đi thay main mới thì bị mất active. Bác giúp em lấy lại activation dc ko?