Microsoft Office - Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool | Page 83 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool

Sichemz

Búa Gỗ
Cho em xin 1 tài khoản với ạ!
Username mong muốn: sichem
Thanks bác!
email : sichem4ever @ gmail . com

narga

Gà con
Em xin 1 tài khoản được không ạ, e gái e mới hết hạn hôm 11/4 vừa rồi, e có tìm fb nhưng rất nhiều không biết nên mua ai. TK cũ của e ý sau khi ra trường hết hạn.
Em ý chỉ cần active office để dùng bình thường chứ không cần one hay dịch vụ nào khác.
Username mong muốn nghiemmy (có thể thêm số bất kỳ ạ)
Em cảm ơn ạ.

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
Em xin 1 tài khoản được không ạ, e gái e mới hết hạn hôm 11/4 vừa rồi, e có tìm fb nhưng rất nhiều không biết nên mua ai. TK cũ của e ý sau khi ra trường hết hạn.
Em ý chỉ cần active office để dùng bình thường chứ không cần one hay dịch vụ nào khác.
Username mong muốn nghiemmy (có thể thêm số bất kỳ ạ)
Em cảm ơn ạ.
Share em gái bạn acc mình reg từ trước.
Bạn vào link ở #1 đổi pass theo ý riêng nhé.

Văn bản ẩn cho người dùng: narga

khoame95

Búa Gỗ
Hiện thời "TRƯỜNG HỌC" tạm ngưng (ko rõ thời hạn) cấp acc mới (cũ vẫn dùng được).
Các ban chờ hoặc sang topic của Mod lót dép nhé.
Ui mình đang định đăng ký xin acc thì lại tạm ngưng,

buồn quá huhu

Cho em xin 1 tài khoản với ạ!
Username mong muốn: snap_cool
Thanks bác!
email : nguyennhucuong.haui.2010 @ gmail . com

Cho em hỏi em có dùng tài khoản trường đăng kí thành công tài khoản office 365 mà nố chỉ cho tải trên mobile, không chô tải trên windown là sao ạ ? Em xin cảm ơn