Microsoft Office - Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool | Page 82 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cho e xin 1 tài khoản được ko ạ?
Username mong muốn: silencer
Thanks bác chủ thớt!
Email e: [email protected]

// em có 1 thắc mắc là e cũng có 1 tk email edu cá nhân nhưng chỉ sử dụng office được trên ios còn macos thì không được là sao nhỉ?
Văn bản ẩn cho người dùng: silencer2510

Sửa lần cuối:

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
// em có 1 thắc mắc là e cũng có 1 tk email edu cá nhân nhưng chỉ sử dụng office được trên ios còn macos thì không được là sao nhỉ?
Bạn có thể hỏi người cấp acc cho bạn xem acc đó sử dụng được cho mấy thiết bị! Đã dùng đủ hết thiết bị chưa!
Hoặc vào đây xem cũng được.

Sửa lần cuối:

kulldz9x

Búa Gỗ
Cho e xin lại pass mặc định với được ko ạ? E quên đổi pass cài lại win ko lưu pass :((
à e nhớ ra rồi ạ, tks

Hi, Chào bác!
Đang dùng office 2010 mà muốn đổi mới nên bác cho xin 1 acc office 365 về để trải nghiệm được không ạ,
Tên: minhduyen
Cảm ơn bác!

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình đã lấy 1 cái và thay pass rồi, cho anh bạn làm cùng ở Cty vì máy anh ấy là mackbook mà mình thì không rành về nó, vừa rồi thấy ổng loay hoay mãi vì không dùng được bản trên đó nữa vì hết hạn.
Bạn hoặc ai đó cho mình hỏi là loại Acc này tuy đã thay pass nhưng chủ email đấy vẫn có thể reset rồi lấy lại acc bất cứ lúc nào đúng không? Và một câu nữa là hình như chỉ dùng được online thôi chứ khi down về máy thì không biết thế nào và nếu tải về thì phải chọn bản nào nữa? Có thể cho mình xin link tải được không?
Mình muốn giúp anh ấy nhưng ngặt cái là mình không biết tý gì về loại này, mà ông ấy cũng ko rành lắm... nếu hỏi mình thì không biết trả lời sao.
Cám ơn bạn!
Dùng MAC và vẫn đam mê Free! Muốn đảm bảo thì mua dùng chính chủ thôi (cũng rẻ mà) chứ dùng hàng chia sẽ rồi thì phải chấp nhận nó có thể chết bất cứ lúc nào.

FaTeKi9

Gà con
mong bạn admin cho mình xin một acc, để mình share qua tài khoản chính lấy 1t one
Cám ơn bạn nhiều